GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ค่าเพื่อแย่งมินิ(กิลอิโว)

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
g#039พึงจะอ่านเจอที่จริงๆ ถ้าคนอยู่อีโวนานๆจะรู้ว่า คนอีโวมีทั้งที่อยู่ประจำ กะคนที่เข้ามาเวลๆ คนพวกนี้ส่วนมากจะอยู่ได้ไม่ได้นานก้ออกกิลเพราะสังคมของอีโว ไม่ย่อมรับคนขยะที่ชอบก้อเรื่องให้กิล เพราะฉะนั้นใครที่ชอบติกิลอีโว ลองถามตัวเองถามตัวเองด้วยว่ารู้จักกิลอีโวแคไหน...?

ขยะไม่ขยะไม่รู้ครับ วันนี้เห็นสดๆร้อนๆ

เทรหญิงชื่อ TiFa ประมาณเนี้ย มาฆ่าคนที่กำลังตีแมกม่าดราก้อน

เหตุเพราะไม่พอใจที่ดันมาเจอแมกม่าดราก้อนก่อนกระมัง

แบบนี้ถ้าไม่เรียกว่าขยะ ก็เรียกว่า กาก สังคมใช่มั้ยครับ

อ่ะ ลืมไป ยี่ห้อ Evolution ด้วยน๊าาาาา

ปล. ดีนะเนี่ยผมเป็นเทรไม่เปิดพีเค

และผมก็มาเห็นเหตุการณ์พอดี แอสเจอก่อนผมยังนั่งดูแอสตี พอแอสตีซักพัก

เทรคนนี้มายิงแอสไส้แตกเลย 5555+ อ่อ แอสไม่มีกิลนะครับ อย่ามาบอกนะว่ากิลอริ

พอซักพักมีวิอีกคนวิ่งผ่าน เทร ญ เหมือนประจำเดือนไม่มา ฆ่าวิในข้อหาพยานผู้เห็นเหตุการณ์อีก

ไม่ขยะเลยนะครับ สังคมอิโวดีจริง จริ๊งงงงง สาบานนนน เทรคนนี้ก็ดี๊ดี......

#038 #038 #038 #038 #038
 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
โชคดีไป g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

.P a t c h a :)

• Full Member
ก็ว่ากันไป - -

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

7412300

• **
 g#024   ปกติว่าจะไม่พูดอาไร  เดวเรื่องมันจะยาว    แต่ก็มีคนมาอ่าน แล้วก็มาโพส   รวมทั้วกิลอื่นๆด้วย

เรื่องปัญหา การแแย่งมินิ แย่งบอส  รวมถึงการไปช่วยกันของกิลอีโวและรีเทินร์ ก่อนจะทำกิลพัน   มันมีปัญหากันอยู่แล้วคับ  อย่างเช่น  การลงสกิลหมู่ หรือ การตีผิดคน

หรือ อีกตัวอย่างหนึ่ง   ในขณะที่อีโวตีรานี อยู่ในดัน  เพื่อจะจุ   แต่แล้วก็มีกิลรีเทินร์ลงมา  แล้วก็มาแย่ง เพื่อจะจุเหมือนกัน สุดท้ายรีเทินร์ได้ไป   ถามว่าอีโว  เคยประจานเอารูปมาโพสมะ

คนที่มาโพส  แล้วมาอ้างกิลขึ้นข้อหัวอย่างนี้  หมายความว่าไง   ....  เรื่องเกิดขึ้นตั้งนานดันมาโพสอีก ...

ตอนนี้ ...  กิลเราพันกันแล้ว  ปัญหาทุกอย่างก็ช่วยๆกัน   เรื่องบางเรื่องถึงจะผิดใจกันบ้าง หรือมีอาไรที่เคืองใจกัน  ก็ไม่ควรเอามาโพส คับ

หวังว่า ..  เรื่องเล็กๆน้อย  อะไรที่ปล่อยวางได้   ก็ทำเถอะคับ   เพราะต่างคนต่างพึ่งพาอาศัยกันและกัน  และก็ช่วยกันทุกครั้งเหมือนเดิม คับ ..

●lRαγ-ο×

• Newbie
  • *
แมร่งติดว่าตัวเองโหดนักเล่นนักเก่งแล้วขามคนมาเกรียนคนกากกว่าไม่กล้ากับคนโหดๆนิสัยแบบนี้ละวะไอพวกอีโวอะ(สวะซิป)

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
อ้างถึง
อ้างจาก: SpacepaR007 ที่ กันยายน 24, 2011, 13:04:19
พึงจะอ่านเจอที่จริงๆ ถ้าคนอยู่อีโวนานๆจะรู้ว่า คนอีโวมีทั้งที่อยู่ประจำ กะคนที่เข้ามาเวลๆ คนพวกนี้ส่วนมากจะอยู่ได้ไม่ได้นานก้ออกกิลเพราะสังคมของอีโว ไม่ย่อมรับคนขยะที่ชอบก้อเรื่องให้กิล เพราะฉะนั้นใครที่ชอบติกิลอีโว ลองถามตัวเองถามตัวเองด้วยว่ารู้จักกิลอีโวแคไหน...?

ขยะไม่ขยะไม่รู้ครับ วันนี้เห็นสดๆร้อนๆ

เทรหญิงชื่อ TiFa ประมาณเนี้ย มาฆ่าคนที่กำลังตีแมกม่าดราก้อน

เหตุเพราะไม่พอใจที่ดันมาเจอแมกม่าดราก้อนก่อนกระมัง

แบบนี้ถ้าไม่เรียกว่าขยะ ก็เรียกว่า กาก สังคมใช่มั้ยครับ

อ่ะ ลืมไป ยี่ห้อ Evolution ด้วยน๊าาาาา

ปล. ดีนะเนี่ยผมเป็นเทรไม่เปิดพีเค

และผมก็มาเห็นเหตุการณ์พอดี แอสเจอก่อนผมยังนั่งดูแอสตี พอแอสตีซักพัก

เทรคนนี้มายิงแอสไส้แตกเลย 5555+ อ่อ แอสไม่มีกิลนะครับ อย่ามาบอกนะว่ากิลอริ

พอซักพักมีวิอีกคนวิ่งผ่าน เทร ญ เหมือนประจำเดือนไม่มา ฆ่าวิในข้อหาพยานผู้เห็นเหตุการณ์อีก

ไม่ขยะเลยนะครับ สังคมอิโวดีจริง จริ๊งงงงง สาบานนนน เทรคนนี้ก็ดี๊ดี......

ไอที่ว่านะ เทรหญิงที่ชื่อTiFa มันเกรียนตั้งเเต่้ต้นเเล้วนะเออ ตาม้งเกรียนๆๆ
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
การแย่งมอนนั้นไม่จำเป็นต้องแย่งแค่มินิ ขนาดแย่งเวลกันยังเกรียนกันได้ นี่มินิ ไม่ใช่มอนธรรมดา ต้องคิดให้ไกลกว่านั้น แล้วอีกอย่าง สโลแกน PK "ผู้แข็งแกร่งเท่านั้นที่อยู่รอด" จริงไหม
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

DemiGodz

• Newbie
  • *
  • เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก ~~
ขุดกันข้ามปีเลยทีเดียว  woon_o_o

Name : DemiGodz
Server : PK
Guild : none

yanapat (พีกกี้)

• Newbie
  • *
อย่าไปว่าเค้าเลยคะกิลอีโว อ่ะ คนดีก็มี.....คนที่มันเลวๆก็มีไอ้เห็นแก่ตัวก็เยอะ รอเวลามินิเกิดค่อยเอาใหม่คร้าสู้ๆ
 g#031 g#031 g#031 g#031 g#039 g#031 g#031 g#031 g#031

ท่านเพา

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
2011 ภาพนี้ถ่ายตั้งแต่ปีที่แล้วป่ะครับ g#015 อารมค้างรึเปล่า

_xlXlx_

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส