GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ค่าเพื่อแย่งมินิ(กิลอิโว)

ลุงอ้วน

• Full Member
1.ตอนนั้นยังไม่ได้ทำพันธมิตรกันครับ
2.แอสนั้นเป็นสายของกิล...ครับมาเวลแล้วออกกิลไปแล้ว เคยเตือนไปแล้ว

some_body

• Newbie
  • *

Red Division

• Jr. Member
  • **
  • Car Music
*0* เครสจุไม่ปิดป้อด  กิลไหนก็โดนจ้า  ถ้าก็อบม่อนมาตีค่อยว่านะจ้ะเด็กน้อย g#037 g#037 g#037  เขาไปขุดรูปมาจากไหนหน่ะ g#037 g#037 g#037

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

7412300

• **
 g#025   เรื่องเกิดตั้งนาน ทำไมพึงมาโพส   ... 

ตอนแรกก็งงๆ   มาดูหน้า 2 ถึงได้รุว่าโดนก่อนทำกิลพัน  ... g#011

.P a t c h a :)

1.ตอนนั้นยังไม่ได้ทำพันธมิตรกันครับ
2.แอสนั้นเป็นสายของกิล...ครับมาเวลแล้วออกกิลไปแล้ว เคยเตือนไปแล้ว

แบบนี้ตลอดอะ อีโว
เวลาเตือนว่ามีคนมาเปนสาย ก็ไม่เชื่อ เหอะๆ
 g#015 g#015 g#015

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

Red Division

• **
  • Car Music
เราให้โอกาศคนกลับใจเสมอครับ  แต่ส่วนมากเลี้ยงไม่เชื่อง g#014 g#014 g#014

_death666_

• **
เพิ่งรุ้เหรอคับอีโวนิสัยเเบบนี
อ่านหน่อยคับเขาเป็นสาย       woon_5555   woon_5555    woon_5555

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
มีสายลับด้วยวุ้ย

เขาวานให้หนูเป็นสายลับ อ๊ะป่าว

LLอUหื่u.

เกมส์นะโว้ย มีสายด้วย

อีกหน่อยก็คงมีสายGM   woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

ก็ ว่า กัน ไป . . .
 g#037 g#037 g#037

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

Luckyman99

• **
 g#039พึงจะอ่านเจอที่จริงๆ ถ้าคนอยู่อีโวนานๆจะรู้ว่า คนอีโวมีทั้งที่อยู่ประจำ กะคนที่เข้ามาเวลๆ คนพวกนี้ส่วนมากจะอยู่ได้ไม่ได้นานก้ออกกิลเพราะสังคมของอีโว ไม่ย่อมรับคนขยะที่ชอบก้อเรื่องให้กิล เพราะฉะนั้นใครที่ชอบติกิลอีโว ลองถามตัวเองถามตัวเองด้วยว่ารู้จักกิลอีโวแคไหน...?

g#039พึงจะอ่านเจอที่จริงๆ ถ้าคนอยู่อีโวนานๆจะรู้ว่า คนอีโวมีทั้งที่อยู่ประจำ กะคนที่เข้ามาเวลๆ คนพวกนี้ส่วนมากจะอยู่ได้ไม่ได้นานก้ออกกิลเพราะสังคมของอีโว ไม่ย่อมรับคนขยะที่ชอบก้อเรื่องให้กิล เพราะฉะนั้นใครที่ชอบติกิลอีโว ลองถามตัวเองถามตัวเองด้วยว่ารู้จักกิลอีโวแคไหน...?

แม่นแล้ว
 g#017 g#017 g#017

สาวกต่อมลูกหมาก

• **

ขยะไม่ขยะไม่รู้ครับ วันนี้เห็นสดๆร้อนๆ

เทรหญิงชื่อ TiFa ประมาณเนี้ย มาฆ่าคนที่กำลังตีแมกม่าดราก้อน

เหตุเพราะไม่พอใจที่ดันมาเจอแมกม่าดราก้อนก่อนกระมัง

แบบนี้ถ้าไม่เรียกว่าขยะ ก็เรียกว่า กาก สังคมใช่มั้ยครับ

อ่ะ ลืมไป ยี่ห้อ Evolution ด้วยน๊าาาาา