GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัวจีเอ็มใหม่ไฟแรง !!

.P a t c h a :)

• Full Member
g#006 g#006 g#006

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

Coud™

น่าจะชื่อ จีเอ็งค้างคาวอาฆาต 555 ชื่ออะเท่เเล้ว
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แค่เปิดตัวก็โดนล่ะ อิอิ  g#009 อินดี้ มิชิ ร๊อก
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D

สวัสดีครับ วันนี้ผมมีความยินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะเปิดตัวจีเอ็มใหม่ไฟแรงอีกท่านหนึ่ง เพื่อนๆหลายท่านอาจจะได้พบเห็นหรือพูดคุยกับเค้ามาบ้างแล้วนะครับไม่มากก็น้อยนะครับ ผมจึงถือโอกาสนี้ เปิดตัวให้เพื่อนได้รู้จักอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ เค้าคนนี้ก็คือ..จีเอ็มกระต๊อบ นั้นเองครับ

จีเปเป้ จีเอ็มค้างคาวไฟ ช่วยรายงานตัวให้เพื่อนๆทราบอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ
จีค้างคาวไฟ : สวัสดีคร้าบ จีเอ็มเปเป้ และ เพื่อนๆ ชาวอสุราออนไลน์ทุกท่าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  g#001 g#001

จีเปเป้ รู้สึกอย่างไรที่ได้รับตำแหน่ง GM ครับ
จีค้างคาวไฟ : เป็นงานที่ใฝ่ฝันที่อยากทำมานานแล้ว ก็ดีใจมากที่ได้เข้ามาเป็น GM ที่นี้ เพราะหลายคนบอกว่าผู้เล่นน่ารักทุกคนเลย  #038 #038

จีเปเป้ สไตล์ หรือนิสัย เป็นอย่างไรครับ
จีค้างคาวไฟ : สนุกสนาน บ้าๆ บอๆ ไม่รักเด็กครับ(ไม่ใช่นางงาม) 55+ เป็นชาวร็อค  g#033 g#033

จีเปเป้ มีสาวๆกระซิบมาว่า มีแฟนหรือยังครับ
จีค้างคาวไฟ : อันนี้ อืม!!  g#020 g#020 คิดกันเองนะกันนะ -..-

จีเปเป้ ครับ..55 แล้วไม่ทราบว่ามีอะไรอยากบอกเพื่อนชาวบอร์ดอสุราไหมครับ
จีค้างคาวไฟ : อย่ารังแกผมนะ T^T และจะพยายามบริการ+พัฒนาเกมอสุราให้ดียิ่งขึ้นไป  g#031 g#031

ครับเพื่อนๆก็ได้ทราบ รายละเอียดของ จีเอ็มค้างคาวไฟ กันไปไม่มากก็น้อยแล้วนะครับ ยังไงขอฝาก จีเอ็มหนุ่มท่านนี้ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจ เหล่าแม่ยกพ่อยกทุกท่านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ระหว่างทำ จีเอ็มกำลังกินเหล้าชัวร์ -*-
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me