GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทปบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์ใต้พิภพ

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
เทปบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์ใต้พิภพ

เพื่อนๆสามารถติดตามเทปบันทึกการแข่งขันของเซิร์พเวอร์ใต้พิภพ ได้เลยครับ

คู่ที่ 1 ReTurn พบ [m]4ster_

รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 2 The ChillChill พบ •’:- € v o l u T i o N F a m i L y -‘:•

รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 3 “•” The~Jumper “•” พบ ReTurn_2

รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 4 PsyChoSis พบ ReTurn

รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 5 DTG..ว๊ouTeeN พบ F?nf der zehn ! ~

รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 6 ชิวๆ พบ  - The ChillChill

รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 7 TMPFJ พบ ReTurn_2

รอบที่ 1

รอบที่ 2

รอบที่ 3

ความแรงส์และความมันส์ ไม่ต้องบรรยายเลยครับ ณ เซิร์พเวอร์แห่งการ PK แห่งนี้ นี้ขนาดแค่รอบ Pre Season นะครับ ยังสู้กันแบบถึงลูกถึงคนขนาดนี้ครับ 

Source: เทปบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์ใต้พิภพ

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]
ชอบตอนรุมยิงจังมันเป็นไรที่บรรเทิงมาก  g#004
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส

I3lade.O.T.O.P.

• **
  • ผู้ชายอบอุ่น
ชอบตอนรุมยิงจังมันเป็นไรที่บรรเทิงมาก  g#004

woon_hurt woon_hurt woon_hurt นายไม่โดนนายไม่รู้หรอก ว่าการโดนรุมมันเป็นยังงัย ไปดูชิวๆ ตีกันดิ ไม่รู้ว่าทนอยู่หรืออยู่ทน = =  woon_hurt woon_hurt

99To13 YEAR

• Newbie
  • *
ดูไปดูมาวิเเต่ละคนโหดๆทั้งนั้น+เทรก็โหดไม่ใช้เล่นเเถมพาราสุดยอดคู่ที่6ยอมรับว่าโหดดีสำหรับสายกายภาพ
เเต่อาจจะไปเเพ้สายเวทย์ก็ได้ผมว่า เเต่ตลกสุดที่ดูมามี1อาชีพคือเบอสายระเบิดฮ่าสุดเเล้วระเบิดนอนตาย g#004
เเต่มีเบอตัวเดียวที่เป็นงานคือเบอหน้าผีคู่ที่2-คู่ที่6ใช้โอกาสอมตะ30วิไม่เปลือง
ดูไปดูมาผมว่าเซิฟใต้มีสีสันเเละเเนวความคิดมากกว่าเซิฟสวรรค์นะผมว่า  g#039จากความคิดของผม g#039

Rest In Peace

• Full Member

ChampSutee

• **
  • ลุงแชมป์ PRD.Thailand & thailandarchery

nightjusmin

ดูไปดูมาวิเเต่ละคนโหดๆทั้งนั้น+เทรก็โหดไม่ใช้เล่นเเถมพาราสุดยอดคู่ที่6ยอมรับว่าโหดดีสำหรับสายกายภาพ
เเต่อาจจะไปเเพ้สายเวทย์ก็ได้ผมว่า เเต่ตลกสุดที่ดูมามี1อาชีพคือเบอสายระเบิดฮ่าสุดเเล้วระเบิดนอนตาย g#004
เเต่มีเบอตัวเดียวที่เป็นงานคือเบอหน้าผีคู่ที่2-คู่ที่6ใช้โอกาสอมตะ30วิไม่เปลือง
ดูไปดูมาผมว่าเซิฟใต้มีสีสันเเละเเนวความคิดมากกว่าเซิฟสวรรค์นะผมว่า  g#039จากความคิดของผม g#039

พาลาคู่ที่ 6 นี่เทพเวอร์อะ   woon_shock woon_shock woon_shock

nightjusmin

พาลาคู่ที่ 5 เนี่ยออกแนวลงไปเดินเล่นแฮะ เห็นแต่เดินวนไปวนมาซะเป็นสว่นใหญ่เลยน้อ woon_555 woon_555 woon_555