GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดีไหมหากมีการเปลี่ยนฉากสนามต่อสู้ battle/royal

InW_Sura

• Jr. Member
  • **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
สนามต่อสู้ battle/royal

คุณคิดอย่างไร หากมีการเปลี่ยนฉากสนามต่อสู้ battle/royal

1.แบบเดิมดีอยู่แล้ว เป็นความทรงจำที่ดี .......

2.เปลี่ยนใหม่บ้าง ก็น่าจะดี เพราะ.........

g#039 ลองแสดงความคิดเห็นดูครับ  g#039

-_panda_-

• Full Member

คุณคิดอย่างไร หากมีการเปลี่ยนฉากสนามต่อสู้ battle/royal

1.แบบเดิมดีอยู่แล้ว เป็นความทรงจำที่ดี .......

2.เปลี่ยนใหม่บ้าง ก็น่าจะดี เพราะ.........

g#039 ลองแสดงความคิดเห็นดูครับ  g#039

ไอพวกบ้าแบท  g#026 g#026 g#026 g#026 g#026

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
   เห็นด้วยนะ  ลองแปลี่ยนมั่งก็ดี เดินอยู่ทางเดิมๆ ภาพเดิมๆ  g#031

ไอพวกบ้าแบท  g#026 g#026 g#026 g#026 g#026

ก็ดีกว่าไอพวกไม่กล้าเข้าแบท ละว้า  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

InW_Sura

• **
   เห็นด้วยนะ  ลองแปลี่ยนมั่งก็ดี เดินอยู่ทางเดิมๆ ภาพเดิมๆ  g#031

ก็ดีกว่าไอพวกไม่กล้าเข้าแบท ละว้า  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

#038 #038

เปลี่ยนฉาก ไม่พอคับ ผมว่าต้องเปลี่ยนอื่นๆ อีก ผมก็เจอพี่บ่อยในแบทนะคับ ขอยืนยันนะคับ ที่ผมไม่ค่อยชอบ ลงแบทเท่าไหร่ ไม่ใช้เพราะไม่กล้าหรือว่ากลัวใคร แต่ผมเองถ้าไม่มีอะไรทำนานๆ ถึงลงแบทไปทีอะคับ ทุกวันนี้ผมมีความสุขกับการไล่ตีคน นอกแบท ให้คนแค้นมากกว่า เพราะตีคนตายในแบท ผู้ตาย ก็ไม่ได้เสียอะไรให้ผม ทำให้ความสะใจในชีวิต ผมเหมือนคนเราหายใจทิ้งไปวันๆ สะใจไม่พอคับ คนเราชอบไม่เหมือนกัน อย่าว่ากันเน้อ ผมว่า จะเปลี่ยนแบท หรือเปลี่ยนวิธีการวอ ให้ เป็นแบบนี้ ดีไหม ความเห็นผมนะ ใครตายให้เปอร์ลด ด้วย สะใจดี

(ผมรอดแล้วละ ไม่เวลแระ เปอร์ตัน เลยกล้าพูด)

ไว้ ว่างๆ เจอกันในแบทใหม่คับ รักทุกคน พร้อมโดนทุกทีน เล่นกันคับ  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

ดีกว่าพวกโดนฆ่าแล้วไปด่าคนอื่นละกัน woon_555
ก็อยากให้เปลี่ยน จะไปแอบดูว่าเปลี่ยนไรมั่ง woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
อยากให้เอาไอระบบนับเวลาถอยหลังทิ้งไปจังเลย เสียเวลาทำมาหากิน

เหมือนตอนนั้นตอนที่เราเดินไม่ได้ทำอะไรไม่ได้คนอื่นมาตีเราได้ด้วยหนิ
ดีไม่ดีตายอีกรอบยังไม่ได้เดินซักกะก้าวเลย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

I3lade.O.T.O.P.

• **
  • ผู้ชายอบอุ่น

woon_5555 woon_5555  อืมน่าสนนะครับ เรื่องฉาก หน้าจะมี 2-3 ฉาก มีเวที(สนาม)ประลองแบบแบททีม ครับ ไม่ต้องวิ่งให้เมื่อย ตายก็มีจุดพักเตรียมตัวลองไปสู้อีก จะลงเดี่ยว1-1 หือทีม5-5ก็มีห้องให้เล่น แถมถ้าฆ่าคนแล้วได้เป็นเงินบิลล่า ประสบการณ์ + คะแนน อะไรพวกนี้ได้ยิ่งดีเลยอ่ะ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ระบบนับถอยหลังเมื่อตัวละครเกิดมาที่จุดเริ่มนับดีเลต้องให้ตัวละครใช้สกิวเตรียมตัวได้ด้วย ตอนนี้มันใช้ไม่ได้ อะไรว้าพอเกิดมาหมดดีเลเจอเวทยิง สายกายก็ตีตายเลย ตัวเราเองยังไม่ได้เตรียมตัวอะไรเลย พวกยืนดักตามจุดมองเห็นก็เตรียมสอย ยังไม่ได้เตรียมสู้เลยเห้ย หมดดีเลกำลังเตรียมตัวโดนฆ่าและ  เวอร์ไปมั้ง woon_no

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

InW_Sura

• **