GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสาวิญญาณ ของ พระ แต่ละระดับมันต่างกันที่เวลา เท่านั้นหรือเปล่าครับ

อสูรเทวะ

• Jr. Member
  • **
หมายถึงว่า ไม่ว่าจะโดนบอส ตบตี  woon_angry เท่าไร ก็ไม่หักจนกว่าจะสิ้นอายุขัยไปเอง  เพราะมันขึ้นกับเวลาเท่านั้น  woon_5555 ใช่หรือไม่ครับ

แล้วระดับสิบ นี้มันจะค้างฟ้า นานกี่วินาทีอ่ะครับ

ปล. ของพระทำซ๊สาม มันหายากจริง หากไม่ค่อยดี จะได้ไปดูซีสามตัวอื่นก่อน  woon_yes

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เดี๋ยวเซิฟนรกเปิด ผมเข้าไปเช็คให้นะ g#002
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
มันเพิ่มตรง
1. อัตราส่วนของการโจมตีต่อmp
2. เพิ่มลด mp
3. ระยะของเวลา(มันอยู่นานขึ้น)

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.