GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พื้นที่ในปราสาทที่ไร้ประโยชน์ น่าจะเอามาทำเป็นแบทเทิลภายในสมาคมได้น่ะครับ

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เห็นด้วยนะ เผื่อบางทีในกิจอาจจะมีกิจกรรมสนุกๆ แบบว่าประลองกันในกิล หัวกิลแจกของ สร้างความสัมพันธ์ เพราะยังไงตอนนี้หัวกิลก็พูดสีเหลืองนิ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
เห็นด้วยนะ เผื่อบางทีในกิจอาจจะมีกิจกรรมสนุกๆ แบบว่าประลองกันในกิล หัวกิลแจกของ สร้างความสัมพันธ์ เพราะยังไงตอนนี้หัวกิลก็พูดสีเหลืองนิ
ใช่ woon_yes
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ดีเหมือนกันลุง 
เดี๋ยวลงแมพได้ขอจัดลุงก่อนละกัน 5555 g#009
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

Directorr

ขอบคุณสำหรับคำเสนอแนะครับ ทางทีมงานจะนำไปพิจารณาและแก้ไขต่อไปครับ

ท่านวอลุ่ม นี่มันกระทู้ 2012 นะท่าน - -*
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

BATMAN

• Newbie
  • *
เหนด้วยตอนนี้ จะทันมั้ย 2012 - 2014 อาจมีไรเปลี่ยนแปลง  g#031  g#031  g#031

เห็นด้วยครับ  อสุราเริ่มตันแล้วทำเถอะครับทีมงาน

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ