GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับการจุติ 9 ครั้ง

โพลล์

คุณเห็นด้วยกับการจุติ 9 ครั้งรึป่าว

เห็นด้วย เพราะจุติ 6 ครั้งแล้วไม่มีไรจะทำวันๆ แชท แบท วอ
54 (38%)
ไม่เห็นด้วย เพราะจุติ 6 ก็เทพแล้ว
57 (40.1%)
เฉยๆ เพราะไม่เน้นจุติเน้น แชท แบท วอ
31 (21.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 139

ปิดการโหวต: กันยายน 02, 2012, 19:51:02

zOkOa

• Newbie
  • *
ผมเห็นจุ6บางคนยังสู้ไม่จุไม่ได้เลย ผมว่าจีเอ็มควรปรับปรุงของเก่าที่ค้างให้เส็ดจะดีกว่า จะได้มีอะไรใหม่ๆมา

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
อืม อย่าพึ่งเลยเนี่ย จุ6ก้แทบตายแล้ว ผมไม่ได้มีพรรพวก g#034

_Mosquito_

• Jr. Member
  • **
จุติ ครั้งที่ 6 50 m ใช่ม้ะ

ครั้งที่ 7  100 m

ครั้งที่ 8  200 m

ครั้งที่ 9  400 m

ห้ะ อ่อ ยังมีจะมีถึง 12 ครั้งเลยหรอ อ๋อๆ ก็ไม่ยาก

ครั้งที่ 10 800 m

ครั้งที่ 11 1600 m

ครั้งที่ 12 3200 m

ดีน้ะลดเงินเฟ้อ แต่คนจะมีปัญญาจุกันหรือเปล่า  g#004
มันมีอยู่แระ3200mน่ะ บอกตรงๆ ผมคนไม่มีตัง แต่จะอยุ่อยุ่ไม่กี่รายที่มีตังจุขนาดนั้นอะ  แล้วถาม จขกทอะ  จุ6และเบื่อ โหดสุดในเซิฟหรือยัง?  เป้าหมายคือเป็นผู้นำและคิดเทคนิคใหม่ๆอะ ไม่ใช่จะจุเพิ่มอะ พวกเด็กใหม่ เขาทำกันไม่ได้จิงๆ บอกตามตรง ผมลองปั้นตัวใหม่ด้วยตัวเอง2-3วันไม่ไหวท้อ

โหดสุดในเซิร์ฟเพื่อ? โดยส่วนตัวก็ไม่เน้นโหดอะไรครับเล่นสนุกๆไม่ได้ โชว์พาวว์อะไร ที่อยากให้มีจุ 9 เพราะเกมส์มันไม่มีไรน่าสนใจแล้ว
เอาจุ 9 มาเพื่อยืดระยะเวลาในการเล่นเกมส์ออกไป จากจุ 7-9 คิดว่าคงต้องใช้เวลาพอสมควรอยู่ ทีมงานอาจมีเวลาทำงานอื่นช่วงที่ผู้เล่นเวลจากจุ 7-9 เพื่อนๆที่ จุ 6 หลายคนออนเกมส์มานั่งเล่น จะได้มีไรทำ น่าจะทำให้เกมส์คึกคักขึ้น เท่าที่สังเกตุตอนนี้คนเวลน้อยมาก ถ้าไม่มีคูณเปอร์ทั้งเซิร์ฟเวอร์คนก็ไม่เวล ยิ่งถ้าวันไหนไม่มีคูณ เดินไปตามดันต่างๆไม่มีคนเวลเลย ถ้าเกมส์มันมีอะไรน่าสนใจก็คงไม่อยากให้จุ 9 หรอกครับ ส่วนเรื่อง จุ 12 นี้ก็ไม่อยากให้มีอยู่แล้วครับ เห็นด้วยกับเพื่อนๆที่ว่ามันเทพเกิน

_Mosquito_

• **
เล่นเกมอื่น...ตอนนี้กำลังฮิต...
เกมอสุราน่าเล่นตรงไหนเด่วนี้...
เปลี่ยนทีมงานยกชุด..ค่อยมีไรน่าสนใจขึ้นมาหน่อย
     g#030 g#046 g#030 g#046

กำลังหาเกมส์อื่นเล่นพอดีครับแนะนำหน่อย เอาแบบคนเยอะๆนะ

นอกจาก asura แล้ว ตอนนี้ก็มี Dota นี้แระพอแก้ขัดได้

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
เราอยากให้จีเอ็มเพิ่มสายทักษะในแต่ละอาชีพมากกว่า
แต่มันก็คงจะไม่ตรงกับจุดประสงค์ของ จขกท สักเท่าไหร่
เพราะเมื่อเพิ่มสายทักษะไปแล้ว จะมีความหลากหลายในเล่นเพิ่มขึ้น
พอเวลาลงแบทเทิล ลงวอร์ หรืออื่นๆ การต่อสู้จะมีความแปลกใหม่ ต้องเพิ่มเทคนิคในการเป็นฝ่ายรุกและรับ
ประมาณนี้ : )
BC4ever

ชื่อเหมาะสม....

• **
6 ครั้งมันก็เกรียนจะตายอยู่แล้วครับ ถ้า 9 ครั้งนี้ ไม่มีใครค่าได้เลยใช่ไหม ??

เมี้ยว ~~~

_Mosquito_

• **
woon_555 c3 ที่ จุ 6 ทำมา คง เซง นะมี จุ9อะ

เด๋วจีเค้าทำยามาให้ครับ "ยาหนูไม่อยากให้ C3 หาย"  คุณสมบัติ กดใช้แล้วมีผลทำให้ C3 ไม่หายหลังจุติ   555555 เรื่องนี้จีเค้าชอบๆๆ

แอสฝึกหัด

• Newbie
  • *
ถ้า C3 ไม่หาย ถ้ามีสีสายฟ้าจุ9ใหม่ ถ้าได้เหรียญคลาส2เพิ่มขึ้นต่อการจุแต่ละครั้ง  สู้ตายคร่า... woon_love g#029

Liánhuā

pop_999

ผมว่าให้มีเควส เอาตัวจุติ 6 รอบ หลายๆ ตัวมารวมกันเป็นตัวละครตัวเดียวจะดีกว่า ส่วนถ้านำมารวมกันแล้วจะบวกเลือด บวกอะไรมากขึ้นก็ยังไงขอให้มันมีการรวมตัวกันให้ได้ก่อนจะดีกว่า  g#014

Red Division

• **
  • Car Music

_Mosquito_

• **
เริ่มเพ้อแล้วนะครับ   g#004 g#004

ใช่ครับ ว่างจัดมีเวลาเยอะ คิดไปเรื่อย ออกแนวเพ้อแล้วครับ  g#004 g#004

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
เอาแบบนี้ก้อได้ แค่เท่ๆๆๆ สำหรับคนไม่มีไรทำ
จุที่7 ไม่ได้ความสามารถไรไม่มีค่าสเตตัสเพิ่ม ไม่เสียค่าจุ
แต่เปลี่ยนสีไฟช๊อตรอบตัวแบบหลายๆสีให้มันดูเท่ก้อพอ..ทำได้ป่ะทีมงาน....555
       g#037 g#037 g#037