GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เล่าสู่กันฟัง "แนะนำวิธีการเล่นเบลดทุกสายทีน่ะคับ"

ooo01

• Newbie
  • *
คือว่าจะรีเบลดตัวเดิม   แต่ไม่รู้ว่าจะเล่นสายไหนดี

แนะนำทีน่ะครับ + ของด้วยก็ดี

อิอิอิอิอิอิ    g#031 g#031 g#031 g#031 g#030 g#030 g#030 g#031 g#031 g#031 g#035 g#035 g#035

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
สาย เวล   เล่นดาบคู่
สาย หาเงิน/เวล เล่นดาบใหญ่
สาย เชี่ยเกรียนแบท เล่น3ดาบ

ของที่ควรมี(เท่าที่รู้)
กุดคิง/หมวกโจร ออฟแกร่ง
เกราะปีศาจน้ำแข็ง
กากซา/ครีบปลา

ดาบใหญ่
ดาบใหญ่ปีศาจน้ำแข็ง
ดาบคู่
ดาบปีศาจ
ดาบเขี้ยวทมิฬ
ดาบพิฆาตเขี้ยวทมิฬ

ที่รู้ก็มีแค่นี้แหละ

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
อยากจะบอกว่า  ดาบคู่แรกๆสายโป๊ะเวลช้ากว่าสายตีแรง
แต่หลังๆ สายโป๊ะเวลไวกว่าสายตีแรง woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

T0Nz

• Full Member
สามดาบเลยครับ

เวลดี หาตังง่าย แบทสบาย  woon_555

มันเป็น 2/3 ของดาบคู่ และ 2/3 ของดาบใหญ่

สเต็ปแบทก็

ผ่ามิติ > ผ่าสาม > เปลี่ยนดาบ > พิโรธ(มังกรพิโรธ) > ถ้าไม่ได้ตายก็ตวัดดาบ

วืดก็คือจบ  สลบก็คือชนะ  woon_555

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

เวลดี หาตังง่าย แบทสบาย  woon_555

มันเป็น 2/3 ของดาบคู่ และ 2/3 ของดาบใหญ่

สเต็ปแบทก็

ผ่ามิติ > ผ่าสาม > เปลี่ยนดาบ > พิโรธ(มังกรพิโรธ) > ถ้าไม่ได้ตายก็ตวัดดาบ

วืดก็คือจบ  สลบก็คือชนะ  woon_555

ลายเซ็นชอบมากเลย     ดูแล้วรุสึกว่ามีอารมณ์ทางเพศเพิ่มขึ้น woon_5555 woon_5555

_DownLoad_

• Newbie
  • *

สเต็ปแบทก็

แนะนำดีนะครับ แต่ถ้าเกิดคนในเซิฟ Pk เ้ขา อ้อมกอดมาทีก็ หมดสิทธิ์ครับ
จะเต็ปผม ก็ ผ่ามิติ>พิโรธ>ถ้ามันไม่ตาย ฟาดดาบครับ- -

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ

สเต็ปแบทก็

แนะนำดีนะครับ แต่ถ้าเกิดคนในเซิฟ Pk เ้ขา อ้อมกอดมาทีก็ หมดสิทธิ์ครับ
จะเต็ปผม ก็ ผ่ามิติ>พิโรธ>ถ้ามันไม่ตาย ฟาดดาบครับ- -
เจอวิพุ่งแล้วเปลี่ยนดาบฟาดรัวเลย เพราะพิโรธมันมีหน่วงซึ่งจะเป็นการเปิดโอกาศให้วิยิงอย่างมาก
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing