GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้สกิลชิงของแล้วต้องฆ่าบอสด้วยใหมครับ ?

Nadisha

• Newbie
  • *
ใช้สกิลชิงของแล้วต้องฆ่าบอสด้วยใหมครับ ?  woon_huh เทรตัวแรก เล่นไม่เป็น

AsunAllI3araTz

• Full Member
งง ชิงก็คือชิงครับ จะค่าไหมเเร้วเเต่ ครับ  g#031 ชิง ถ้าติดก็ได้ไอเทมไม่ติดก็ไม่ได้ เเล้วค่า กะได้อีกที

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
คุณปั้มบอร์ดหรือยังไงเนี่ย ได้กลับไปอ่านที่เค้าเม้นกันบ้างรึเปล่าเนี่ย มันเกือบจะซ้ำกับอันนี้เลยนะ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=12546.0

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

Nadisha

• Newbie
  • *
ป่าวครับ แต่อั้นมันยังไม่ชัดเจนเท่าที่ต้องการน่ะครับ  woon_yes

ทีที้

ชิงแล้ว ติดไม่ติดก็แล้วแต่  ถ้าคุณตีบอส(หรือม่อนทั่ไป)ตาย จะมีโอกาศดรอบของอีกครั้งครับ

ปล.ชิงบอสอย่างเดียวไม่มีโอกาศ ได้กล่องสุ่มแรร์ นะ  ต้องฆ่าเพียงอย่างเดียว

PooM_AE90

• Jr. Member
  • **
ชิงได้แล้ว ชิ่งครับ (แต่ตาม คห.บนกล่าว ว่าไม่มีโอกาสได้ กล่องนะ) จะได้แต่ของอย่างอื่นๆ  woon_love

ชิงแล้ว ติดไม่ติดก็แล้วแต่  ถ้าคุณตีบอส(หรือม่อนทั่ไป)ตาย จะมีโอกาศดรอบของอีกครั้งครับ

ปล.ชิงบอสอย่างเดียวไม่มีโอกาศ ได้กล่องสุ่มแรร์ นะ  ต้องฆ่าเพียงอย่างเดียว

ข้อมูลนี้ดีเหมาะกับมือใหม่ เช่นผมมากเลย

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......