GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบอเซอเกอร์ ยืนหยัด vs ระเบิด แบบไหนโหดกว่ากัน??

micky123

• Newbie
  • *

IiI_Dek_D_IiI

• Newbie
  • *
  • เดี๋ยวก็ ขย้ำซะหรอก
แล้วแต่คนชอบอ่าครับ โหดเหมือนกันหมดครับ

แล้วก็อยู่ที่ของใส่ด้วยครับ ของต้องโหด  woon_555 woon_555

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เทียบกันในแบทนะครับ

ผมว่าสายยืน เทพกว่า ถ้าคุณคิดว่าโล่ของคุณดีพอ

Rest In Peace

ผมว่ายืนนะ ไม่เคยเล่นสายนี้ฮ่าๆๆ 

อยากรู้ครับว่าถ้าเอามาเจอกันของเหมือนกันใครนอนก่อนเหรอ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ผมว่ายืนนะ ไม่เคยเล่นสายนี้ฮ่าๆๆ 

อยากรู้ครับว่าถ้าเอามาเจอกันของเหมือนกันใครนอนก่อนเหรอ
ระเบิดนอน ถ้าไม่ระเบิดนะ
แต่ถึงระเบิด สายยืนเทพๆก็รอด g#035
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

MaxiMuZ

• Newbie
  • *
ผมว่าระเบิดเทพกว่านะ (ถ้าระเบิดแล้วเป็นอมตะ (c3 10 หมดด้วย))
แต่พออมตะหายก็กลับสู่มาตุภูมิ  woon_shock

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เข้าใจว่าระเบิดอมตะ แต่ถ้าอมตะแล้วไม่สามารถฆ่าสายยืนได้

จำมีไว้ทำไร