GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่องไม้เท้าเวทเพชรฟ้า มาอ่านดู จี -เพื่อนๆ

“๏๛-_OnizukA_- ๛๏”

• Jr. Member
  • **

ผมว่าตรงเพิ่มเเม่นยำ 50
เปลี่ยนเป็นเพิ่ม mp หรือ ตีเวท อาไรยังงี้ดีกว่าไหมครับเพราะเวทเราตีไม่วืดนิครับผม
ทีมงานช่วยมาดูหน่อยนะครับจะได้เหมาะสมกับไม้เท้าหน่อยครับ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ
เพื่อนๆสามารถเเสดงความคิดเห็นได้นะครับ woon_sad2 woon_sad2

ExCuseMe

• Full Member
55555 เพิ่ม HP 30เปอ นี้ก็หนัก หนาเเล้ว  เเต่เพิ่มเเม่นนี้ ก็เเปลกๆ อิอิ สงสัย อนาคต คงจะได้มี วิสายฟาด ป่าวว woon_sunny

• **

AsunAllI3araTz

ไม้นี้ โหดนะ เพิ่ม HP มากอะ ครับ ส่วน เรื่องเเม่นนั้น ไม่ร้ woon_sunny

โดโด้คุง

• Newbie
  • *
เพิ่ม hp max 30%
เพิ่มความต้านทานทุกอย่าง 20%
คุณสมบัติ 2 อย่างนี้มันยังไม่ดีพออีกเหรอครับ
ค่าแม่นยำถึงจะไม่รู้ว่าใส่มาทำไมให้วิ แต่ เพิ่มเลือด กับ ต้านทานทุกอย่าง ผมก็ว่าเทพอยู่แล้วนะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ปิศาจ

ความสามารถที่มีอยู่มันก็ดีอยู่แล้ว   ได้คืบจะเอาศอกอะนะ เคยเห็นคุณสมบัติของไม่เท้าไกอาหรือยัง  อันนั่นน่าบ่นกว่าอีก
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

AsunAllI3araTz

ความสามารถที่มีอยู่มันก็ดีอยู่แล้ว   ได้คืบจะเอาศอกอะนะ เคยเห็นคุณสมบัติของไม่เท้าไกอาหรือยัง  อันนั่นน่าบ่นกว่าอีก
g#031 g#031

g

• Newbie
  • *
งั้นเอาออกก็จบ ไม่ต้องเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นเอาออกเลย หรือไม่ก็ ให้มันเป็นแบบนี้

• **
ก็เเค่อย่าให้มันมีความสามารถขึ้นมานิดเชื่อ เพิ่ม MP ก็ได้นิ ไม่เห็นเสียหายไรเลยครับผม ก็ดีกว่าเพิ่มเเม่นละครับผม ตั้ง 50 ไม่ได้ก็ไม่ได้ว่าอาไรนิลองมานำเสนอดูเฉยๆ G#007