GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สวัสดี TaeTae456.. จากFC #หยาบPK

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?

ถึง TaeTae456..  ที่รัก
หลายปีมาแล้ว เธอก็ยังไม่โดนแบน เราเลิกไปสิบรอบ เธอก็ยังคงอยู่
ยังคงตามด่าทุกคน เธอเหนื่อยไหม คนอื่นเขาเหนื่อยที่จะแจ้งแบนเธอออกจากเกมแล้วนะ
ขออย่างเดียว อย่าฟลัดด่า เราอ่านไม่ทัน เราเลยจำไม่ได้ว่าเธอด่าอะไร
แต่ส่งข้อความมาด่ามันไม่สนุกหรอกนะ
อยากด่าเรา กรุณาใช้ตัวจริง ไม่ต้องจำแลงมา
ด้วยรัก

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

Draven

• the Glorious Executioner.
  • Newbie
  • *
  • Wellcome to the league of Draven.

KilluaZoldyck

• Jr. Member
  • **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง

ไงหละมาด่าท่านฟรัง โดนปัยเลย เมียเราโหดไหม

^_^

• Jr. Member
  • **
ไงหละมาด่าท่านฟรัง โดนปัยเลย เมียเราโหดไหม

มรึงมันกระจอก บอกเลย woon_555

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร TaeTae456.. คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย