GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จัดโทษให้เค้าหนักๆหน่อย คนแบบนี้ไม่น่าเอาไว้ในครอบครัวอสุรา

เกมส์ สปิริต

• Jr. Member
  • **
เป็นการหลอกลวงอีกรูปแบบหนึ่งที่เข้ามาในเกมส์ได้ซักระยะหนึ่งแล้ว ประกาศรับของชิ้นละ 1 ล้าน ให้มาโยน แล้วเอาร้านไปทับกับร้านอื่นไว้ ซึงร้านที่ตั้งเป็นร้านขายของ มิใช่ร้านรับซื้อ การกระทำแบบนี้ถือเป็นการหลอกลวง และมีเจตนาล่อลวงให้ผู้คนเข้าใจผิด จัดโทษให้หนักๆ ให้สาสมหน่อยนะครับ ถ้าตามอีเมล์ได้ แบนทั้งโคตรไปเลยยิ่งดีครับ  #038 #038 #038

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
 เดว จีเป็ดเหลืองก็จะมาบอกว่า   เนื่องจากในส่วนนี้เป็นความสมัครใจของผู้เล่นที่จะทำการแลกเปลี่ยนนะคะ ทางทีมงานไม่สามารถทำตามคำขอของผู้เล่นได้นะคะ

g#018 g#018 g#018 g#018 g#018 g#018

เรียว

• Jr. Member
  • **
เดว จีเป็ดเหลืองก็จะมาบอกว่า   เนื่องจากในส่วนนี้เป็นความสมัครใจของผู้เล่นที่จะทำการแลกเปลี่ยนนะคะ ทางทีมงานไม่สามารถทำตามคำขอของผู้เล่นได้นะคะ

g#018 g#018 g#018 g#018 g#018 g#018
ต้องการไร รกกระทู้ ไปไกลๆ ชิ่วๆ

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป

ในส่วนนี้มีการฟลัดด้วยนะคะ  จึงต้องดำเนินการลงโทษตามข้อหาฟลัดค่ะ  g#026

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป