GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : กติกาและตารางนัดเวลาทดสอบผู้ผ่านเข้ารอบแรกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

บุคคลทั่วไป · 108 · 35468

ชื่อตัวละคร :  darkness_BooM

เซิร์ฟเวอร์ :  วุ้นดาวดิงส์

วันและเวลา :  วันอาทิตย์ที่ 12 เดือน กุมภาพันธ์ 2555 เวลา 15.30

* ไม่มีชื่อผมในตารางหมายความว่า พี่ยังไม่ได้บันทึกใช้ไหมครับ บันทึกให้ด้วยนะ *

ว่าแต่จะนัดเจอ ท่าน จีเอ็มที่ไหนครับเนี้ย

แล้วก็วันนี้วันที่ 7 ทำไมยังใช้คำสั่งGMอาสาไม่ได้ครับ

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ชื่อตัวละคร : KF.l3UDDY
เซิร์ฟเวอร์ : PK
วันและเวลา :12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555 เวลา 17.00 น .
เวลานี้มีคนเลือกแล้วค่ะ เลือกเวลาใหม่นะคะ

เปลี่ยนเวลาเป็น 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555 เวลา 11.30 น .

ให้มันเป็นความทรงจำ

'iam.

• 25.05.55
ชื่อตัวละคร :  Jasper.
เซิร์ฟเวอร์ :  สวรรค์
วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2555 เวลา 16.40

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ชื่อตัวละคร : Zoneteen_zaza
เซิร์ฟเวอร์ :  วุ้นสวรรค์
วันและเวลา : เวลา 16.40 วันอาติทย์ที 12 กุมภาพันธ์
ป.ล เนื่องจากเรียนหนักมาก ละ ม.6 ต้องสอบเย็น เวลาประมานนี้ คงไม่เป็นไรนะครับ

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

highter0

• บุคคลทั่วไป

วันและเวลา :  วันอาทิตย์ที่ 12 เดือน กุมภาพันธ์ 2555 เวลา 15.30

* ไม่มีชื่อผมในตารางหมายความว่า พี่ยังไม่ได้บันทึกใช้ไหมครับ บันทึกให้ด้วยนะ *

บันทึกข้อมูลให้แล้วค่ะ

ว่าแต่จะนัดเจอ ท่าน จีเอ็มที่ไหนครับเนี้ย

แล้วก็วันนี้วันที่ 7 ทำไมยังใช้คำสั่งGMอาสาไม่ได้ครับ
จีเอ็มเข้าประกาศเรียกเมื่อถึงเวลานัดของผู้เล่นค่ะ ส่วนการแต่งตั้งจีเอ็มอาสาจะเลื่อนไปเป็นวันพรุ่งนี้ค่ะ

highter0

ชื่อตัวละคร : KF.l3UDDY
เซิร์ฟเวอร์ : PK
วันและเวลา :12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555 เวลา 17.00 น .
เวลานี้มีคนเลือกแล้วค่ะ เลือกเวลาใหม่นะคะ

เปลี่ยนเวลาเป็น 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555 เวลา 11.30 น .

จีเอ็มเข้าประกาศเรียกเมื่อถึงเวลานัดของผู้เล่นค่ะ ส่วนการแต่งตั้งจีเอ็มอาสาจะเลื่อนไปเป็นวันพรุ่งนี้ค่ะ

ขอบคุณครับพี่ ยักษ์ในตะเกียง(จินนี่) = [] =!

highter0

ชื่อตัวละคร :  Jasper.
เซิร์ฟเวอร์ :  สวรรค์
วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2555 เวลา 16.40
บันทึกข้อมูลเรียบร้อยค่ะ

highter0

วันและเวลา : เวลา 16.40 วันอาติทย์ที 12 กุมภาพันธ์
ป.ล เนื่องจากเรียนหนักมาก ละ ม.6 ต้องสอบเย็น เวลาประมานนี้ คงไม่เป็นไรนะครับ

highter0

ทางทีมงานขอเลื่อนการแต่งตั้งทดลองงานจีเอ็มอาสาเป็นวันที่ 8 กุมภาพันธ์ - 15 กุมภาพันธ์ 2555 ค่ะ
ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

เปลียนเวลาเป็น 16.10 นะครับ คิดว่ายังไม่มีคนจองนะ - -

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

highter0

เปลียนเวลาเป็น 16.10 นะครับ คิดว่ายังไม่มีคนจองนะ - -

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
ชื่อตัวละคร : The_Herof0k
วันและเวลา :  16.20 วันที่12 กุมภาพันธ์ 2555

ขอบพระคุณครับผม
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์

highter0

ชื่อตัวละคร : The_Herof0k
วันและเวลา :  16.20 วันที่12 กุมภาพันธ์ 2555

ขอบพระคุณครับผม
'