GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สปอยล์ เเพท140 (อย่าพึ่งเลิกกันก่อนนะคร๊ tt')

witunejat

• Jr. Member
  • **
คุณนะขี้บ่น สปาบ่นอะไร 5+
บ่นโปรเริ่มมาจากคุณเลยโปรโชว์โง่ทั้งหลาย
สกิลไม่ดีเลย์ โลตัส2ที หลบไม่มีดอจบัพ
อีกสารพัด พิมละเข้าตัวอย่าพิม

ของมันเห็นๆกันอยู่ครับ เข้าตัวเองหรือป่าว มาว่าเข้าผม

+Lugia+

• Newbie
  • *
บ่นโปรเริ่มมาจากคุณเลยโปรโชว์โง่ทั้งหลาย
สกิลไม่ดีเลย์ โลตัส2ที หลบไม่มีดอจบัพ

ของมันเห็นๆกันอยู่ครับ เข้าตัวเองหรือป่าว มาว่าเข้าผม

ไม่เคยโวยวายฆ๋าใครไม่ตายก้อไม่เที่ยวงอเเงไม่ได้คาหนังคาเขาจิงๆ
ไม่ใสใจหรอกรกสมอง ไม่ใช่สู้ไม่ได้อ้างนั้นอ้างนี้   g#040

witunejat

• **

ไม่เคยโวยวายฆ๋าใครไม่ตายก้อไม่เที่ยวงอเเงไม่ได้คาหนังคาเขาจิงๆ
ไม่ใสใจหรอกรกสมอง ไม่ใช่สู้ไม่ได้อ้างนั้นอ้างนี้   g#040

สุ้ไม่ได้ก็ไม่เคยกลัว แต่ที่เลิกเพราะผู้บริหารเกมนี้ห่วยแตกไงครับส่วนพวกคุณไม่เคยอยู่ในความกลัวของผมเลยแม้แต่คนเดียว(กิลAll4One)

+Lugia+

• Newbie
  • *
AF1 ก้อมองคุณเป็นเเค่เศษขยะ ทิ้งไปซักชิ้นเกมส์ไม่พังหรอก

witunejat

• **
AF1 ก้อมองคุณเป็นเเค่เศษขยะ ทิ้งไปซักชิ้นเกมส์ไม่พังหรอก
ไม่เจ๊งก็ดีแล้วครับ สู้ๆต่อไปนะ เป็นกำลังใจให้เสมอ แหล

+Lugia+

• Newbie
  • *
ไม่ต้องการกำลังใจ ทำไมเลิกเล่นเกมส์เเล้วไม่ลองเลิกเล่นบอร์ดดูละ
เพื่อจะได้ไม่ต้องมางอเเงโทดนั้นโทดนี้

witunejat

• **
ไม่ต้องการกำลังใจ ทำไมเลิกเล่นเกมส์เเล้วไม่ลองเลิกเล่นบอร์ดดูละ
เพื่อจะได้ไม่ต้องมางอเเงโทดนั้นโทดนี้

เลิกไงอะยังมีแฟนคลับอยู่ แล้วกระเพราไม่ลองหาไรทำใหม่ๆบ้างล่ะ จะได้เลิกตอแหลซะทีนะ

+Lugia+

• Newbie
  • *

เลิกไงอะยังมีแฟนคลับอยู่ แล้วกระเพราไม่ลองหาไรทำใหม่ๆบ้างล่ะ จะได้เลิกตอแหลซะทีนะ
ตอเเหลเเถอะมันคุณบอกสปาโกงทำไมเทนโดนเเบน 55+ ไอทหารตอเเหลไปนั่งเช็ดปืนเหอะ

lovesza

• **
เรื่องเหื้ย ๆ ฉลาดนัก

กระทู้เปิดหูเปิดตาแท้ ๆ ปั่นซะเน่า

+Lugia+

• Newbie
  • *
เหนื่อยใจจิงๆ กับคนๆนี้ จ้องเเต่จะหาเรื่องชาวบ้าน  g#014

witunejat

• **
เรื่องเหื้ย ๆ ฉลาดนัก

กระทู้เปิดหูเปิดตาแท้ ๆ ปั่นซะเน่า

มันเหี้ยตั้งแต่มีคุณเข้ามานี่แหละครับ ตั้งแต่ดูว่ายังไม่มีคำว่าเหี้ยเลยนะ คุณเบลหางแดง

+Lugia+

• Newbie
  • *
อัญเชิญ คุณ ทูน LeoTooN ไปไกลๆเลยนะค่ะอย่ามาเกรียนคีย์บอร์ดจะไม่ตอบละ

witunejat

• **
อัญเชิญ คุณ ทูน LeoTooN ไปไกลๆเลยนะค่ะอย่ามาเกรียนคีย์บอร์ดจะไม่ตอบละ
ไม่ได้บังคับให้ตอบเลยจ้า ชวนผมคุยเองยังจะมาเนียนไล่ผมอีก