GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สปอยล์ เเพท140 (อย่าพึ่งเลิกกันก่อนนะคร๊ tt')

+Lugia+

• Newbie
  • *
ไม่รู้  g#046 จะเคืองอะป่าว อิอิ
เเต่เพื่อนจะเลิกเร่นเพราะทนรออัพPatchไม่ไหวเเล้วเรยนำภาพจากเซิพ USA เเละ Europe มาให้ดูกัน
เผื่อจะอดใจรอPatchใหม่กันอีกซักนิสส ภาพส่วนใหญ่จาก Atlanta plato Venus Leo Gimini

เิริ่มที่เเมพใหม่ก่อนเรย ปลดล๊อคเพิ่ม2จาก7เเมพที่เหลือนั้นคือ Thebes and Myceneaaaa
(เหลือDelphi forest,Olympia,Olympus,Elasson,Larissa)

ภาพต่อไปเป็นสิ่งเปลี่ยนเเปลงภายในเกมส์นะค่ะ(ภาพเป็นbmp. ซึ่งเว็ปอัพภาพจะมีโฆษณาติดมาด้วย ขอโทดด้วนะค่ะ  g#043)

เเต้มMedal จาก Wonder land

Platinummm suittt  g#016

อะไรเอ่ย  #038

Class III นั้นเอง  g#008

ออฟที่5 เจาะกาย (warrior เทอว์เส็ดเราเเน่  g#009)

ออฟที่5 เจาะเวทย์

รวม ภาพ5ออฟนะค่ะ  g#033

NPC อาชีพเสริมจะเเยกออกมาเนื่องจากสกิลที่มีขายเพิ่มขึ้นนะค่ะ(หรือกลัวมั่วไม่รุ)
ขอบอกว่าอันนี้สุดยอดมาก ทั้งยา7เค บัพโหดๆ โกลเเวร์ ซิลเเวร์ วาปนีเมียฟอเรสยังมีนะเออ

อัพม้าเวล110  g#034

ของม้า110 Mayhem

Zd 20ดวง เเละอัพ Current ได้ถึง30

Tp อัพได้ถึง60  g#016

Pe skill slot12ช่อง (ไม่มีที่ให้ยัดละตอนนี้)

เรียกว่าอัพมาที เหมือนได้เล่นเกมส์ใหม่เรยนะค่ะ  #038
หวังว่าภาพเหล่านี้คงช่วยยื้อผู้เร่นที่คิดจะเลิกกันตอนนี้สักนิสนะค่ะ
อดทนอีกนิดเดียวเอง รับรองสนุกเเน่ๆ  g#004

ของฝากเล็กน้อย ของชาวพระะะ

กากจัง

• Newbie
  • *
เซิฟไทยก็ได้แค่ดู ปีนี้ก็คงไม่อัพ ครั้งสุดท้ายที่จีบอกว่าแพทใหม่จะมาเร็วๆนี้ กำลังแปลอยู่ก็เมื่อ 6 เดือนที่แล้ว

witunejat

• Jr. Member
  • **
ผมก็รอดูอยุ่เหมือนกันว่าจะอัพแพทยังไง แต่คงไม่เล่นแล้วล่ะเกมที่บริหารห่วยๆแบบนี้ ใครที่เล่นใหม่ๆก็ดูในโพสก่อนๆบ้างก็ดีนะ g#023

+Lugia+

• Newbie
  • *
ผมก็รอดูอยุ่เหมือนกันว่าจะอัพแพทยังไง แต่คงไม่เล่นแล้วล่ะเกมที่บริหารห่วยๆแบบนี้ ใครที่เล่นใหม่ๆก็ดูในโพสก่อนๆบ้างก็ดีนะ g#023

เชิญคร๊ะ ไม่รั้ง อยู่ไปก้อหนักเกมส์ ชอบอวดเล่นมาไม่เคยเติมสมควรละเล่นฟรียังมาหวังบริการดีดีอีกจะเห็นเเก่ตัวไปมั้ง
คิดเเต่จะเป็นผู้รับ เคยซักครั้งมั้ยจะเป็นผู้ให้ ละกระทู้ตั้งมายื้อคน ไม่สร้างสรรค์อย่ามาทำลาย ไม่มีคุณเกมไม่สูญเสีย
ไรหรอก เติมก้อไม่เติม วันๆเอาเเต่หรอยให้คนเลิก ถ้าคนเยอะ จีต้องเข้ามาทุกวันอยู่ละ ไม่ถูกทิ้งขว้างเเบบนี้หรอก
เเล้วก้อไปไกลๆซะนะ เที่ยวขอความดูเเล เอาใจใส่จากจีเอ็มเห็นละตลก ถ้าจีเอ็มช่วยคนทำลายเกมส์เเบบคุณ จีเอ็มก้อโง่ละ

witunejat

• **

เชิญคร๊ะ ไม่รั้ง อยู่ไปก้อหนักเกมส์ ชอบอวดเล่นมาไม่เคยเติมสมควรละเล่นฟรียังมาหวังบริการดีดีอีกจะเห็นเเก่ตัวไปมั้ง
คิดเเต่จะเป็นผู้รับ เคยซักครั้งมั้ยจะเป็นผู้ให้ ละกระทู้ตั้งมายื้อคน ไม่สร้างสรรค์อย่ามาทำลาย ไม่มีคุณเกมไม่สูญเสีย
ไรหรอก เติมก้อไม่เติม วันๆเอาเเต่หรอยให้คนเลิก ถ้าคนเยอะ จีต้องเข้ามาทุกวันอยู่ละ ไม่ถูกทิ้งขว้างเเบบนี้หรอก
เเล้วก้อไปไกลๆซะนะ เที่ยวขอความดูเเล เอาใจใส่จากจีเอ็มเห็นละตลก ถ้าจีเอ็มช่วยคนทำลายเกมส์เเบบคุณ จีเอ็มก้อโง่ละ

เอะ ยังไงกันหว่า ไม่เติมเงินหวังบริการดีๆ เช่นโปร บัคดีๆอะหรอ หรือบริการไรดีๆมีด้วยหรอครับเกมนี้ อีกอย่างไม่เคยเรียกร้องบริการจากเกมนี้อยู่แล้วนะครับมีซักกระทู้หรอที่ผมว่างั้น เอาไอดีใครมาโพสกันนะตัวเองไม่กล้าแสดงตัวหรอ (สร้างภาพเก่งกันจริงๆ) เห็นแก่ตัวคงเป็นพวกค

witunejat

• **
ให้ซักสิ้นปีก็ได้มั่ง จะมีอย่างที่กระทู้นี้โพสไหม 555555 สู้ๆกันนะครับผู้บริโภคน่าสงฉาน

+Lugia+

• Newbie
  • *

เอะ ยังไงกันหว่า ไม่เติมเงินหวังบริการดีๆ เช่นโปร บัคดีๆอะหรอ หรือบริการไรดีๆมีด้วยหรอครับเกมนี้ อีกอย่างไม่เคยเรียกร้องบริการจากเกมนี้อยู่แล้วนะครับมีซักกระทู้หรอที่ผมว่างั้น เอาไอดีใครมาโพสกันนะตัวเองไม่กล้าแสดงตัวหรอ (สร้างภาพเก่งกันจริงๆ) เห็นแก่ตัวคงเป็นพวกค

ไม่เคยเรียกร้อง 55+ งอเเงอยู่ปาวๆๆ บริกาารไม่ดีจีเข้าข้างสปาไม่สนใจนั้นบ้างนี้บ้าง
นี้เหรอไม่เคยเรียกร้อง ตอเเหลจิงๆ เเล้วที่บอกเอาไอดีคัยโพส ดูรุปด้วยนะ
ตอนนี้เร่นตัวไหนก้อเอาตัวนั้นโพส ไม่ใช่อีเเอบเล่นตัวเพื่อนเเล้วสร้างภาพ เห็นเเก่ตัวนะมันคุณ
ไม่เคยให้ไรใครหวัง เเต่จะเอานั้นเอานี้  g#040

+Lugia+

• Newbie
  • *
ให้ซักสิ้นปีก็ได้มั่ง จะมีอย่างที่กระทู้นี้โพสไหม 555555 สู้ๆกันนะครับผู้บริโภคน่าสงฉาน

เกมฟรียังขนาดนี้ นี้ถ้าเสียเงินค่าชม.เล่นจะขนาดไหน
ไม่อยากเร่นเลิกไปไม่ต้องมางอเเงในบอร์ด เกะกะคนที่เค้าเล่นอยู่
จะให้จีเอ็มทำงานให้ฟรีๆไม่เคยเติมเงิน คุณลองเติมเงินไม่เอาโกลซิ
จะได้รู้ไงไม่มีสิ่งไหนได้มาฟรี บริการดีดีขึ้นอยู่กับเกมส์เมอร์ดีดี
เกรียนเเตกงี้ใครจะบริการคุณ ไปเเอบตายข้างๆเสาไฟฟ้าเหอะ รำคาญ
ปากบอกเลิกๆเห็นยังออนทั้งเกมส์ทั้งบอร์ดบรการห่วยจะออนทำไม
  g#040

witunejat

• **

เกมฟรียังขนาดนี้ นี้ถ้าเสียเงินค่าชม.เล่นจะขนาดไหน
ไม่อยากเร่นเลิกไปไม่ต้องมางอเเงในบอร์ด เกะกะคนที่เค้าเล่นอยู่
จะให้จีเอ็มทำงานให้ฟรีๆไม่เคยเติมเงิน คุณลองเติมเงินไม่เอาโกลซิ
จะได้รู้ไงไม่มีสิ่งไหนได้มาฟรี บริการดีดีขึ้นอยู่กับเกมส์เมอร์ดีดี
เกรียนเเตกงี้ใครจะบริการคุณ ไปเเอบตายข้างๆเสาไฟฟ้าเหอะ รำคาญ
ปากบอกเลิกๆเห็นยังออนทั้งเกมส์ทั้งบอร์ดบรการห่วยจะออนทำไม
  g#040
ออนไม่ออน เกี่ยวไรกับคุณไม่ทราบ จะเลิกไม่เลิกเกี่ยวไรกับคุณหรือ หรือเดือดร้อนแทน บอร์ดใครจะโพสไรพูดไรผิดหรอ เล่นไม่เล่นไม่มีสิทธิ์โพสบอร์ดไง อิห่า
ตอแหลแล้วยังดัดจริตอีก ตัวเองกากเลยเอาตัวคนอื่นมาเล่นซินะ แค่นี้ก็รู้แล้วกระเพราเอ๋ย เคยไปยืนข้างเสาไฟไงถึงแนะนำให้ผมไปตายข้างเสาไฟ ยืนทำไรหรือกระเพรา แถวสนามหลวงอะป่าว บอกด้วยนะจะไปใช้บริการซะหน่อย g#009

witunejat

• **
จะเติมไม่เติมมันก็เป็นสิทธิ์ของผม แต่ที่ผมโพสรู้สึกว่าจะเกี่ยวกับความไม่ถูกต้องของจีเอมมากกว่านะ หลายๆกระทู้ จีเอมบอกจะอัพเดทนู้น นี่ นั้น แล้วทำไม่ได้อย่างปากว่า จริงไหม ผมบอกให้จีเอมอัพแพทหรอ จีเอมพูดเองทั้งนั้น  จะลงเดือนนู้น เดือนนี้ แล้วเป็นไง หลอกผู้เล่นตามเคยจริงไหม  ต่อมา เจอบัคpet โพสแจ้งแบนตรวจสอบโอเคไม่ว่ากัน แต่ต่อมา เจอบัควิญญาณเฮี้ยน(สุริยะ) โพสแจ้งจีเอมหายเงียบไม่มีอะไรเกิดขึ้น จะบอกว่าประมวลผลผิดพลาดดูแล้วไม่ใช่มั่ง จะบอกว่าตายพอดีกับกดยาก็แถไปเรื่อย ตอนไม่บอทก็เป็นมีคนเอามาเล่นอยู่ แล้วทำไมไม่มีการแบนตรวจสอบล่ะ มาตราฐานของการแจ้งตรวจสอบคืออะไร เท่าที่ดูๆมา สรุปว่าผุ้เล่นตรวจสอบกันเองเซฟภาพมาแจ้ง แล้วไหนเกมนี้จะมี จีเอมไว้ทำไมกันหรือ ตรวจสอบอะไรไม่ได้เลย คุณกระเพราก็คงเป็นฐานเสียงให้ จีเอมกระมั่งคงจะได้ไปเยอะ จีเอมไม่ออกมาชี้แจ้ง เห็นแต่อิห่า อิเหว ออกมาเสนอหน้าแก้ตัวแทนยั่วเยี้ยเต็มไปหมด คำว่าลูกผู้ชายคงใช้ไม่ได้กับ จีเอมกระมั่ง ให้ผุ้หญิงออกรับออกแถแทนตลอด หุหุ ตายไปเกิดใหม่ดีกว่ามั่งเสียชาติเกิด g#026

stupidkiller

• **
จะเติมไม่เติมมันก็เป็นสิทธิ์ของผม แต่ที่ผมโพสรู้สึกว่าจะเกี่ยวกับความไม่ถูกต้องของจีเอมมากกว่านะ หลายๆกระทู้ จีเอมบอกจะอัพเดทนู้น นี่ นั้น แล้วทำไม่ได้อย่างปากว่า จริงไหม ผมบอกให้จีเอมอัพแพทหรอ จีเอมพูดเองทั้งนั้น  จะลงเดือนนู้น เดือนนี้ แล้วเป็นไง หลอกผู้เล่นตามเคยจริงไหม  ต่อมา เจอบัคpet โพสแจ้งแบนตรวจสอบโอเคไม่ว่ากัน แต่ต่อมา เจอบัควิญญาณเฮี้ยน(สุริยะ) โพสแจ้งจีเอมหายเงียบไม่มีอะไรเกิดขึ้น จะบอกว่าประมวลผลผิดพลาดดูแล้วไม่ใช่มั่ง จะบอกว่าตายพอดีกับกดยาก็แถไปเรื่อย ตอนไม่บอทก็เป็นมีคนเอามาเล่นอยู่ แล้วทำไมไม่มีการแบนตรวจสอบล่ะ มาตราฐานของการแจ้งตรวจสอบคืออะไร เท่าที่ดูๆมา สรุปว่าผุ้เล่นตรวจสอบกันเองเซฟภาพมาแจ้ง แล้วไหนเกมนี้จะมี จีเอมไว้ทำไมกันหรือ ตรวจสอบอะไรไม่ได้เลย คุณกระเพราก็คงเป็นฐานเสียงให้ จีเอมกระมั่งคงจะได้ไปเยอะ จีเอมไม่ออกมาชี้แจ้ง เห็นแต่อิห่า อิเหว ออกมาเสนอหน้าแก้ตัวแทนยั่วเยี้ยเต็มไปหมด คำว่าลูกผู้ชายคงใช้ไม่ได้กับ จีเอมกระมั่ง ให้ผุ้หญิงออกรับออกแถแทนตลอด หุหุ ตายไปเกิดใหม่ดีกว่ามั่งเสียชาติเกิด g#026
เก็บอารมณ์หน่อยเถอะ พอปากบอกจะเลิก ใส่สะไม่มีชิ้นดี

witunejat

• **
เก็บอารมณ์หน่อยเถอะ พอปากบอกจะเลิก ใส่สะไม่มีชิ้นดี
บอกว่าเลิกเล่นแล้วผมบอกไหมว่าจะเลิกเข้ามาโพส ผมก็ติดตามข่าวสารของเกมทำไมหรอครับถ้าผิดก็แบนบอร์ดผมไม่ต้องให้เข้ามาโพสซิ สปาเป็นอะไรกันหว่าเหมือนไม่โต ทำนุ้นก็บ่นทำนี้ก็บ่นแล้วผมเข้าเกมไหมล่ะให้ไอดีน้องๆไปเล่นแทนแล้วลูกผู้ชายว่ะ พูดคำไหนคำนั้นแต่ไม่ ดัดจริตสร้างภาพนะครับ จีเอม ไม่ใช่พ่อง้อทำไม ทำผิดยอมรับบ้างก็ดีนะ จะได้ไม่เสียชาติเกิด เอากระโปรงไหมครับเด๋วส่งพัสดุไปให้

+Lugia+

• Newbie
  • *
คุณนะขี้บ่น สปาบ่นอะไร 5+
บ่นโปรเริ่มมาจากคุณเลยโปรโชว์โง่ทั้งหลาย
สกิลไม่ดีเลย์ โลตัส2ที หลบไม่มีดอจบัพ
อีกสารพัด พิมละเข้าตัวอย่าพิม