GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม : ปราสาทแวมไพร์ ผู้แข็งแกร่งเท่านั้นที่อยู่รอด

บุคคลทั่วไป · 38 · 10749

จัดเต็ม

• Full Member
เข้าไม่ได้ครับยืนออกันหน้าเต็มเลย g#030 g#030 g#030
pkเข้าไม่ได้ครับยืนรอนานออกแล้วกลับมาใหม่ก็ยังเข้าไม่ได้ลุงแบรนไม่ให้เข้า

จัดเต็ม

ทำไม่เข้าไม่ได้ อวตาล woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
เข้าไม่ได้ครับยืนออกันหน้าเต็มเลย g#030 g#030 g#030
pkเข้าไม่ได้ครับยืนรอนานออกแล้วกลับมาใหม่ก็ยังเข้าไม่ได้ลุงแบรนไม่ให้เข้า
จีมาตอบหน่อยกลับบ้านไปยัง

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
2. เลือก ช่วยออกเรือหน่อย > ปราสาทรัตติกาล (ค่าบริการ 10,000 บาท) > ขึ้นเรือ

ค่าบริการ 1 หมื่น บาท แพงไปไหม
g#023 g#023

klieypet10

• Newbie
  • *
ปรับแรร์เบา95 เซนหน่อยคับ โดนดาเมจเข้าแรงมาก ถึงหลบสูงแค่ไหน เจอเบรดผ่า แอส เทร โป๊ะ ทีเดียวนอนไม่ทัน woon_cry woon_cry woon_cry

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ปรับแรร์เบา95 เซนหน่อยคับ โดนดาเมจเข้าแรงมาก ถึงหลบสูงแค่ไหน เจอเบรดผ่า แอส เทร โป๊ะ ทีเดียวนอนไม่ทัน woon_cry woon_cry woon_cry
เอาไปจุ 6 สิคับ woon_5555

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • Jr. Member
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง