GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขึ้นบ้านใหม่ เชิญเพื่อนๆ

บุคคลทั่วไป · 85 · 13822

nunow1

• Newbie
  • *
น่าจะเพิ่มเวลากิจกรรมบ้างนะบางทีมาไม่ทันจิงๆ

nuttapon_15

• Newbie
  • *

cauuou

• Jr. Member
  • **
น่าจะมีห้องเเชดนะค่ะมีปัณหาอะไรจะได้คุยกะเลย ถาม ตอบ  ได้เลยนะค่ะน่าจะสะดวก ;)
;)

อันนี้ก็เห็นด้วยเหมือนกันครับ แทนที่จะใช้วิธีส่งเมล์ หา GM หรือ @msn ถ้ามีห้องแชต สามารถเข้าไปคุยกันในนั้นได้เลย บางที ผู้เล่นในเกม อาจมีคำแนะนำดี ๆ ให้กับผู้เล่นหน้าใหม่ หรือ ช่วยแก้ปัญหาการเล่นเกมเบื้องต้น แบบที่คาดไม่ถึงก็เป็นได้ครับ   ;D
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทีมงานได้ดำเนินการจัดส่งให้หมดแล้วนะคะ