GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถึงคนที่ว่า ผมใส่เกราะเบาโบราณ นะครับ

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
อะดูคุณปูที่สวรรค์สิ ทำเป็นปีเพิ่งได้แค่รองเท้านักรบเซตเบลด แล้วนรกรีนึงอยู่มากสุด4-5เดือน แล้วเคยเหนใครเปิดรีมามานั่งทำการงานกันเลยมั้ย

เหนทำแต่หนมปังกัน อยากรู้จังมันมาจากไหน บันทึกเอ็นก้อมีนะ แต่ขี้เกรียจหา  g#037 g#037

Like  woon_sunny
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
ลงๆ ไลท์ๆนี่มันจะสื่อถึงอะไรหรอ  G#007

ถูกใจคำพูดไรงี้อ่ะครับพี่ = =''
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ขุดๆ เหนหมามันบ่นในทุ้อื่นว่าไปด่ามันใส่เกราะโบราณแต่เสือกไม่มาบ่นุท้นี้  g#037 g#037

_fOursSquare.

• Newbie
  • *

ตัวแฮคมา แต่ของนี่สิ. . . . . แล้วก้อไม่ต้องลนนะครับไม่ได้เอ่ยชื่อตัวใครแฮคมา ไอหน้าจานดาวเทียม

g#010 g#010

เกราะมาจากเปิดกล่องคริสมัส
มีทุกอย่าง ยกเว้น "อนาคต"

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ช่วงนั้นไม่มีเทศกาลกล่องคริสมัสครับ ช่วงนั้นมีแต่หูเอฟท่ีเสียโซลลุ้นมา  g#001 g#001