GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อุต๊ะ คนเก่าเจ้าเดิม NO.01 จะทดสอบอีกกี่วันจ๊ะะะ เข้ามาดูก่อนจ๊าา

PORSCHE

• Newbie
  • *
woon_angry woon_angry woon_angry จะตั้งอะไรหลายกระทู้จังคับ
     จีเค้าลงมาลองคนในเซิฟเฉยๆหรอก #038 #038    เพิ่งเคยเจอหรอ พวกผมเจอมาหลายรีแล้วคับ  มันอยู่ที่การตั้งตัวแล้วแหละคับ
1.คนไม่พร้อมใจไม่สู้ไงมันก็แตกกับแตก 
2.คนพร้อมวางแผนดีๆจีก็ไม่รอดหรอก อีกอย่างแตกแล้วแหกคืนได้ไหม?? และสุดท้ายนั่นคือโหมดคลาสสิกจริงครับที่เขาเอาเทรลงมา  ถ้าพวกคุณเจอคนทรงไม่ใช่จะตั้งเปนร้อยๆกระทู้เลยหรอ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ขออภัยที่ไม่ใช่จีแต่ลงมาเผือก

2 วัน 2กระทู้ อิอิ

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?
woon_angry woon_angry woon_angry จะตั้งอะไรหลายกระทู้จังคับ
     จีเค้าลงมาลองคนในเซิฟเฉยๆหรอก #038 #038    เพิ่งเคยเจอหรอ พวกผมเจอมาหลายรีแล้วคับ  มันอยู่ที่การตั้งตัวแล้วแหละคับ
1.คนไม่พร้อมใจไม่สู้ไงมันก็แตกกับแตก 
2.คนพร้อมวางแผนดีๆจีก็ไม่รอดหรอก อีกอย่างแตกแล้วแหกคืนได้ไหม?? และสุดท้ายนั่นคือโหมดคลาสสิกจริงครับที่เขาเอาเทรลงมา  ถ้าพวกคุณเจอคนทรงไม่ใช่จะตั้งเปนร้อยๆกระทู้เลยหรอ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

2 วัน 2กระทู้ อิอ
2วัน2กระทู้ แหมโชว์ความไม่มีสมองอีกแล้วนะคะ  woon_5555 เลิกเล่นถอะคะ รกบอร์ด บอร์ดไร้สาระ
그녀는 한 입거리뿐아라고 - WOLF [exo]

◄•♦|w§§ค↓ขี€ว|♦•►

• ◄I`m Fucking Machine►
  • Newbie
  • *
  • ▼♀•|w§§ค↨ขีEว|•♀▼

ขอพูดครั้งสุดท้าย ก็กิลคุณตั้งกี่กระทู้ล่ะคับ? โปรดอ่านด้วยว่าบอร์ดอะไร มีไว้เพื่ออะไร ด้านบนมีเขียนไว้คับว่า GAMEINDY กระดานสนทนา » อสุราเทส - เซิร์ฟเวอร์วุ้นนรก » อสุรานรกแตก(แจ้งบัคจะรักนะ) เค้าเอาไว้แจ้งบัคคับไม่ใช่มาร้องเรื่องไร้สาระ
◄•§|ผมไม่รู้เรื่องอะไรนะ ไม่อย่ายิงยอมแล้วๆ|§•►

PORSCHE

• Newbie
  • *

ขอพูดครั้งสุดท้าย ก็กิลคุณตั้งกี่กระทู้ล่ะคับ? โปรดอ่านด้วยว่าบอร์ดอะไร มีไว้เพื่ออะไร ด้านบนมีเขียนไว้คับว่า GAMEINDY กระดานสนทนา » อสุราเทส - เซิร์ฟเวอร์วุ้นนรก » อสุรานรกแตก(แจ้งบัคจะรักนะ) เค้าเอาไว้แจ้งบัคคับไม่ใช่มาร้องเรื่องไร้สาระ

พอดีหลายรอบอ่ะนะ อดใจไม่ไหวจริงๆ แล้วดูนะแจ้งบัค มีกระทู้อื่นมั้ย ??ดูก่อนบอก

เดี่ยวเจี๊ยวสัมผัส

• โปรดอย่ากัดกันในบอร์ด
  • Newbie
  • *

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ผมว่าเค้าคงอยากให้คุณอ่าน2บรรทัดสุดท้ายแล้วเลิกเถียงแบบโง่ๆมั้งคับ

ขออภัยที่หยาบคาย
ขอหล่ะคับอย่าดราม่า!!!  ไม่ต้องมาเม้นตอบกุก็ได้ถ้าคุณมึงไม่ใช่GM