GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระบบเอฟเฟคหรอครับ??

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ
เห้ยยยยยยยมานอารายว้านั่นนนนนนนนนนไม่ใช่ ตัดต่อเองเหรอครับ ผมงงมากเลยไม่เคยเห็นและไม่เคยเป็น

กากไหมล่ะ...

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

อ้วกกกก '

• Full Member
  • gengzenz •
ที่แรกนึกว่าจีเข้าไปสิง - -''
ระบบสิงสถิต [?] งะ
แต่ตอนนี้อาจจะไม่ใช่ -*-

winnie_aek

• Newbie
  • *
ทำไมเข้าเกมส์ไม่ได้อุสาหายากุด้าเจอ

First Brut!!

• Newbie
  • *

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

อสุรา + บลูดาก้อน  woon_555
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

ก็แค่เวลา~

• Newbie
  • *
เพื่อนผมกะเป็นคนนึงนะ เห็นเขาบอกว่าเป็นระบบเอฟเฟคแบบใหม่มั้ง  woon_huh

RESET

• Asura Tester
  • **
จากที่เห็น2รูปเป็นเอฟเฟคเซตไอเท่มแบบใหม่รึเปล่า รูปแรกเหมือนนักเวทย์ทำลายล้าง รูปที่สองเหมือนกาลเวลา  woon_huh

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **
สวยดี แต่รูปสีแดง ดูหลอนๆ ไงไม่รู้แฮะ = =

ก็แค่เวลา~

• Newbie
  • *
จากที่เห็น2รูปเป็นเอฟเฟคเซตไอเท่มแบบใหม่รึเปล่า รูปแรกเหมือนนักเวทย์ทำลายล้าง รูปที่สองเหมือนกาลเวลา  woon_huh

ตอนนั้นใส่เซ็ตปราชครับ แต่ถอดหน้ากากวิญญาณแค้นจะเป็นสีแดง พอใส่ปุ๊บก็เปนสีเหลืองเลยครับ woon_huh

RESET

• Asura Tester
  • **

ตอนนั้นใส่เซ็ตปราชครับ แต่ถอดหน้ากากวิญญาณแค้นจะเป็นสีแดง พอใส่ปุ๊บก็เปนสีเหลืองเลยครับ woon_huh
สงสัยเอฟเฟคใหม่ยังไม่ลงตัว ไว้เข้าเซิฟวุ้นนรกได้จะลองดูมั่ง  woon_hurt

ก็แค่เวลา~

• Newbie
  • *

สงสัยเอฟเฟคใหม่ยังไม่ลงตัว ไว้เข้าเซิฟวุ้นนรกได้จะลองดูมั่ง  woon_hurt

woon_yes woon_yes