GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บุคคลในภาพได้รบกวนผมขณะกำลังเวลเพ่อที่จะทดสอบ

inwsunzzaaa

• Newbie
  • *
พอดีเปิดทิ้งไว้นะครับจะได้เวลเร็วๆเเต่ก็มีลูกกิลHTWมาก่อกวนนะครับ woon_555

inwsunzzaaa

• Newbie
  • *

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
ไม่เกียวคับ ฆ๋ากันมันเรื่องปกติ ถ้าไม่อยากถูกฆ่าก็ปิด PK ระบบ PK ทำเพื่อตีกันนอกเมื่องถ้าไม่อยากโดนฆ่าก็ปิด

• **
แบบนี้ เขาก็แบนทั้งเซิร์ฟสิคับ  woon_5555
 อีกอย่างชื่อกิลอะ อ่านว่า ฮาต เดอะ วิน

inwsunzzaaa

• Newbie
  • *
ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับ " 1. เจตนาก่อกวนเทสเตอร์ ให้เทสต์ทำงานยากขึ้น ขาดสมาธิในการทดสอบ หรือก่อกวนการทดสอบใดๆของผู้เล่นตามกระทู้เบิกของ ที่ได้กล่าวไปข้างต้น " ถึงผมจะไม่ใช่ เทสเตอร์ก็นะเเต่มันก้็เข้าข่ายนิ  woon_huh g#025 g#025

• **
ไม่เข้าใจ ความหมายสินะ เขาหมายถึงก่อกวนการทดสอบของเทสเตอร์  g#019

inwsunzzaaa

• Newbie
  • *
ครับก็ผมพึ่งเล่นผมก็ไม่รู้ไรมากหรอก ครับ ถ้างั้นเขาจะ สงครามชิงปราสาทหลายๆรอบทำไมกันละครับ เเล้ว เเบทละ เก่งจริงทำไมมาสู้กับคนจุ1ละครับ เพราะถ้าเซฺฟนรกมีไว้เกรียนจะเอาเซฺฟไหนทดสอบละ

เรียว

• **
ในกระทู้นั้นสรุปความโดยย่อว่าห้ามก่อกวนเทสเตอร์หรือจีเอ็มในขณะทำการทดสอบ  (ในกรณีก่อกวนทำให้ทดสอบยากขึ้น) แต่ในกรณีกระทู้นี้ผมคิดว่ามันคือการ pvp  นอกแมพเฉยๆนะ

โลลีเอะๆ

• Newbie
  • *
เเล้วกฏมีไว้ทำไรละครับ woon_huh
พอดีพวกผม เกรียนคุณวอลุ่ม คุณวอลุ่มเค้าไม่เห้นออกมา โว้ยวายไรเลยครับ เทสเตอร์ปัญญาอ่อน เกมไทย สังคมไทย ห่วยๆๆๆๆๆๆ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
เเล้วกฏมีไว้ทำไรละครับ woon_huh
พอดีพวกผม เกรียนคุณวอลุ่ม คุณวอลุ่มเค้าไม่เห้นออกมา โว้ยวายไรเลยครับ เทสเตอร์ปัญญาอ่อน เกมไทย สังคมไทย ห่วยๆๆๆๆๆๆ

จากอันนี้ (ส่วนตัว) ผมคิดว่า เจ้าของกระทุ้ไม่ใช่เทสเตอร์ครับไม่ต้องไปด่า
 2. รบกวนคุณเจ้าของกระทุ้ไปทำความเข้าใจเรื่องควาหมายของคำว่า"ทดสอบ" เกี่ยวกับเกมนี้ด้วยครับ
และก้แบบนี้แถวบ้านเรียก โดนฆ่า โดนเกรียนหรืออะไรทำนองนี้
เอิ่ม ไม่รุ้จะบอกไง g#015 อันนี้ความคิดส่วนตัวน่ะ

monarch172572

• **
ขอถามหน่อยคับ

1..เจตนาก่อกวนเทสเตอร์ ขณะทดสอบ

แต่นี่คือการ "pvp" หรือการฆ่ากันนอกเมือง ซึ่งก็คือการ "PK"

PK เขาทำมาให้ผู้เล่นตีกันนะครับ ไม่ใช่ทำมาให้เวลไวขึ้น