GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรา นรก (ทดสอบ)

เรียว

• Jr. Member
  • **
ขอหลักฐานเข้าห้องเทสด้วยครับ กรณีนี้ถ้าอยากไล่ให้เลิกทดสอบผมทำได้ครับ จบปัญหาซะครับ อย่าทำให้คนอื่นเขาลำบากไปมากกว่านี้

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
ไม่ใช่จะไห้เลิก ก็ยอมรับสิว่า เด็กเส้นไม่ก็ติดตำแหน่งไปเลยว่าเป้นเทสเตอ จะได้หมดปัญหา รู้ทั้งรู้ว่าไปบวกของในห้องเทสยังจะไห้เอาหลักฐานเปลี่ยนอาชีพจากเผ่าเป็นมนุษย์จากมนุษย์เป็นเผ่า ที่ตั้งกระทู้มาก็แค่ไม่อยากไห้เบิกแหวนเท่านั้น มานเอาเปรียบคนอื่นแค่บวกของในห้องก็ดีถมไป

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีเพื่อน ๆ ชาวเซิร์ฟเวอร์ นรก

จากการตรวจสอบรายชื่อ Tester ของทีมงาน เรียว ไม่ได้อยู๋ในรายชื่อเทสน่ะครับ

สำหรับคนที่เป็น Tester จะสามารถตรวจสอบได้ในบอร์ด เทสเตอร์ แยกอยู่แล้วครับ

ผมขออนุญาตล็อคกระทู้นะครับ