GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอเรื่องคูณประสบการ์ณครับ !!!

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ได้นิพวกนายมาถึงเปิดมีเส้น VIP แล้วเรามาถึงไม่มียาคูณไรสักอย่างพวกคุณก็เวลได้สิครับ ผมขแค่*100ก็ได้แต่นี้มันแทบจะไม่มีอะไรเลยนะครับมีแค่คูณเซิฟเอง 2100 แล้วที่คุณจุได้ก็เพราะคุณมี*100อีกอะเราไม่มีไรนอกจาก*เซิฟ  woon_angry woon_yes

ไม่ต้องเล่น จบ เค้าให้มาทดสอบเพื่อผู้พัฒนา แต่นี่ดูทรงแล้ว ท่าจะมาเล่นสนองนี้ดส่วนตัวซะมากกว่า  g#003

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ได้นิพวกนายมาถึงเปิดมีเส้น VIP แล้วเรามาถึงไม่มียาคูณไรสักอย่างพวกคุณก็เวลได้สิครับ ผมขแค่*100ก็ได้แต่นี้มันแทบจะไม่มีอะไรเลยนะครับมีแค่คูณเซิฟเอง 2100 แล้วที่คุณจุได้ก็เพราะคุณมี*100อีกอะเราไม่มีไรนอกจาก*เซิฟ  woon_angry woon_yes

ไม่ต้องเล่น จบ เค้าให้มาทดสอบเพื่อผู้พัฒนา แต่นี่ดูทรงแล้ว ท่าจะมาเล่นสนองนี้ดส่วนตัวซะมากกว่า  g#003

นี่ถ้าเป็น 3 ปีก่อน สงสัยจะนั่งทุบโต๊ะ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

pazaa5327

• Newbie
  • *
ผมเห็นมีแต่เทสนะทีจุตอนนี้อะ คนอื่นได้แต่เป็นคาเดทแล้วเทสเป็นจุ6 จิต14 พวกเราก็พึ่งจุ2จุ3เป็นไปได้แจก*100ก็ดีนะจะดีใจมากมายเลยถ้ามี*100เหมือนตอนผมเล่นรีที่แล้วอะมี*100(จากกิจกรรม)

อามปื้ววว '

• APJ1 -
  • Jr. Member
  • **
  • myname : aungarm.
ผมเห็นมีแต่เทสนะทีจุตอนนี้อะ คนอื่นได้แต่เป็นคาเดทแล้วเทสเป็นจุ6 จิต14 พวกเราก็พึ่งจุ2จุ3เป็นไปได้แจก*100ก็ดีนะจะดีใจมากมายเลยถ้ามี*100เหมือนตอนผมเล่นรีที่แล้วอะมี*100(จากกิจกรรม)
ผมไม่ใช่เทส
woon_o_o woon_no
◄          `P i z s O f f .         ◄
Pallaz.

• **

ผมจุ 4 ครับ ใช้แต่ยาที่มันแจกตอนเวลอัพฮะ woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

OrChidS

แรกๆ ไม่มีคูณอะไรเลย หรือมี 500% หว่าจำไม่ได้
ตอนนั้น ดีใจแทบตาย ตอนนี้ 2100% ผมก็ว่าสูงแล้วนะ
ไม่มีเส้น วีไอพี ใช้ไอเทมที่ได้จากการอัพเลเวล ก็พอถูไถ ไม่ลำบาก ไม่เทพ
ส่วนอยากจะเทพ ก็ลงทุนเติมเงิน มาทดสอบหน่อยครับ
*****เจออะไรที่มันบัค ก็ช่วยกันบอกครับ

• **
ถ้านี่ว่าช้า ผมก็ไม่รู้จะหาอะไรมาอ้างแล้วล่ะ
เชิญนั่งท้อแท้กับชีวิตกันต่อไปละกันครับ
  woon_5555

monarch172572

• Jr. Member
  • **
ผมก็ผู้เล่นธรรมดาแบบคุณนะครับ ชัดป่ะ ผมก็ผู้เล่นธรรมดาแบบคุณนะครับ

no ยา
no vip
no นู่นนี่นั่น แค่ใช้ยากด เวลไปชิลๆละ

ถ้าเซิฟทดสอบมาร้องขนาดนี้ จะไปเล่นเซิฟหลักไหวมั้ย

คุณมันก้แค่เห็นแก่ตัว ขี้เกียจ แต่อยากเทพ เมพ จิต14 จุ6 มันก็แค่นั้น

นั่งชิลๆเวลไปก็ได้ ไม่ต้องรีบหรอก ตั้ง1เดือนเนี่ย ขนาดวุ้นหน้าหนังสือยังเวลง่ายตายโหงยุ่ละผมว่า มานรกนี่เวลยังกะไล่ตบวุ้น แปปๆขึ้น แปปๆขึ้นอ่ะ

เราไม่รุ้จะพิมพ์อะไรยังไงกับนายละ เพราะนายมันจะแถแต่ว่านายมีสิทธินู่นนี่ ครับๆมึงเก่งกรุยอม นายเป็นเทส นู่นนี่นั่น

แล้วรุ้ป่ะ จะเป็นเทสเนี่ย ก็ไปดูผลงานเขาดิ กว่าจะทดสอบนูนนี่อ่ะ เจาะลึก ทำรูปแบบรายงานอ่านง่าย สบายตาอีก

ผมก้คนเล่นธรรมดาๆแบบคุณนี่แหละครับ อย่าเห็นแก่ตัวจนไม่เหลียวมองแขนขาหัวเลย

• **
ผมก็ผู้เล่นธรรมดาแบบคุณนะครับ ชัดป่ะ ผมก็ผู้เล่นธรรมดาแบบคุณนะครับ

no ยา
no vip
no นู่นนี่นั่น แค่ใช้ยากด เวลไปชิลๆละ

ถ้าเซิฟทดสอบมาร้องขนาดนี้ จะไปเล่นเซิฟหลักไหวมั้ย

คุณมันก้แค่เห็นแก่ตัว ขี้เกียจ แต่อยากเทพ เมพ จิต14 จุ6 มันก็แค่นั้น

นั่งชิลๆเวลไปก็ได้ ไม่ต้องรีบหรอก ตั้ง1เดือนเนี่ย ขนาดวุ้นหน้าหนังสือยังเวลง่ายตายโหงยุ่ละผมว่า มานรกนี่เวลยังกะไล่ตบวุ้น แปปๆขึ้น แปปๆขึ้นอ่ะ

เราไม่รุ้จะพิมพ์อะไรยังไงกับนายละ เพราะนายมันจะแถแต่ว่านายมีสิทธินู่นนี่ ครับๆมึงเก่งกรุยอม นายเป็นเทส นู่นนี่นั่น

แล้วรุ้ป่ะ จะเป็นเทสเนี่ย ก็ไปดูผลงานเขาดิ กว่าจะทดสอบนูนนี่อ่ะ เจาะลึก ทำรูปแบบรายงานอ่านง่าย สบายตาอีก

ผมก้คนเล่นธรรมดาๆแบบคุณนี่แหละครับ อย่าเห็นแก่ตัวจนไม่เหลียวมองแขนขาหัวเลย

ผมนี่หยิบทิชชู่เลย

ซึ้งแปป  g#002

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน
เซิฟทดสอบครับ ไม่ใช้เซิฟเก็บเวล ดีเท่าไหร่แล้วที่เค้าไม่เอา*เท่าเซิฟปกติ ผมเวลแปปเดียวไม่มีเส้น ไม่มียา ไม่มีวี ยัง จุ ไวเลย อย่าขก.สันหลังยาวครับ เค้าเอาไว้ทดสอบในเรื่องต่างๆไม่ได้มาแข่งกันเทพ