GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอเรื่องคูณประสบการ์ณครับ !!!

kinhoo02

• Newbie
  • *
อยากให้กลับไปเป้นนแบบเดิมอ่ะ 50000% ไรงี้สักเดือน แล้วค่อยปรับกลับไม่ได้หรอ เป้น 2100% ไรเนี่ยยย
ให้คนเขาจิตครบ จุครบก่อนแล้วค่อยปิดไปเลยก้อได้  woon_cry woon_cry= =  ช่วยตอบด้วย ใครอยากให้เป้นแบบนี้  g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

کοטζ`

• Newbie
  • *
อยากให้กลับไปเป้นนแบบเดิมอ่ะ 50000% ไรงี้สักเดือน แล้วค่อยปรับกลับไม่ได้หรอ เป้น 2100% ไรเนี่ยยย
ให้คนเขาจิตครบ จุครบก่อนแล้วค่อยปิดไปเลยก้อได้  woon_cry woon_cry= =  ช่วยตอบด้วย ใครอยากให้เป้นแบบนี้  g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046
นั่นดิ มาถึงเล่นยังงี้ มันก็เวลยากดิครับ ถึงผมอยากจะเล่นต่อนะแต่เวลยากแบบนี้ผมก็ไม่ไหวครับ ช่วยพิจารณาคำขอของ ผู้เล่นด้วย !!   woon_o_o woon_yes   g#046 g#046 g#031 g#031

untitled

• Sr. Member

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมว่าคูณขนาดนี้ก็ไม่ได้เล่นยากนะ เห็นแว๊บๆ มีคนจุ 6 แล้วน่ะ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

کοטζ`

• Newbie
  • *
ผมว่าคูณขนาดนี้ก็ไม่ได้เล่นยากนะ เห็นแว๊บๆ มีคนจุ 6 แล้วน่ะ woon_555
เอาความเห็นส่วนรวมสิครับ แหม  woon_555

A_A_

• Newbie
  • *
 woon_cry woon_cry กับไปเปนเหมือนเดิมเหอะ เป็นเซิฟทดสอบ เวลสะอย่างกับเซิฟหลัก woon_cry woon_cry
อยากให้คูณแบบเดิม  woon_cry woon_cry

เรียว

• Jr. Member
  • **
เอาความเห็นส่วนรวมสิครับ แหม  woon_555
ผมจุ 6 ละครับ เวลแค่ 6 ชั่วโมงมันไม่ตายหรอก ขยันหน่อย มันยากหรอครับ - - ? เอา *500 ดีกว่ามั้ยล่ะ
*50000 มันบัคครับ ทำให้ไอเทมบางชิ้นไม่ทำงาน

kinhoo02

• Newbie
  • *
เรียววววววว!! ก็นายเป้นเทสเตอร์นิ โซลมันก้อเยอะนิครับ สามารถซื้อยาไรงี้ได้ แล้วคนทั่วไปละครับ โซลมีแค่20k งี้เขาจะทำไงแหละครับผม ยาคูณเซิฟก้อไม่ได้แจก  woon_angry woon_angry

• **
เรียววววววว!! ก็นายเป้นเทสเตอร์นิ โซลมันก้อเยอะนิครับ สามารถซื้อยาไรงี้ได้ แล้วคนทั่วไปละครับ โซลมีแค่20k งี้เขาจะทำไงแหละครับผม ยาคูณเซิฟก้อไม่ได้แจก  woon_angry woon_angry

โถๆๆ คุณครับ คูณให้ขนาดนี้ แถมตอนจุไม่เสียตังอีกเนี่ย
ถ้าขนาดนี้ยังไม่พอ ผมว่าคงต้องเสกเลเวลเอาแล้วล่ะ

หรือจะมาลองเก็บเวลกับผมมั้ยครับ
no vip
no เส้น
no ยา *500
ใช้แค่ของที่ได้ตอนเวลอัพกับดรอปเอา
เสาร์-อาทิตย์ วันละ 3 ชั่วโมงพอไม่ต้องมากมาย
ผมว่าจุได้ซัก 2-3 รอบอ่ะ

เพราะว่าผมกดเส้นอย่างเดียว นี่ก็จุ 3 ละ เล่นๆ พักๆ ตามประสาคนขี้เกียจ อิอิ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เมื่อก่อน*แค่500 ผมเวล3วัน จุ6 จิตครบ มันยากตรงไหนครับ จริงๆ*เซิร์ฟที่มันเว่อๆเค้าแค่ใส่มาให้ทดสอบระบบสกิลจิตนะครับ นี่เค้าเอาออกแล้ว ใส่ให้เป็น2100 ก็ดีเท่าไหร่แล้ว

kinhoo02

• Newbie
  • *
ครับ ครับ ครั บพวกคุณเก่งครับ โอเคครับ 2100 ก้อดีครับ โอเคครับ !!

monarch172572

• Jr. Member
  • **
แบบนี้มันก้ขี้เกียจชัดๆอ่ะ เฮ้อ เห็นแก่ตัว ไม่เคยจุ6จิต14รึไง

คนบางคนเขาอยากจุ6จิต14จะได้ เขายังขยัน ไม่มาร้องนุ่นนี่

• **
แบบนี้มันก้ขี้เกียจชัดๆอ่ะ เฮ้อ เห็นแก่ตัว ไม่เคยจุ6จิต14รึไง

คนบางคนเขาอยากจุ6จิต14จะได้ เขายังขยัน ไม่มาร้องนุ่นนี่
g#031 g#008

pazaa5327

• Newbie
  • *
ได้นิพวกนายมาถึงเปิดมีเส้น VIP แล้วเรามาถึงไม่มียาคูณไรสักอย่างพวกคุณก็เวลได้สิครับ ผมขแค่*100ก็ได้แต่นี้มันแทบจะไม่มีอะไรเลยนะครับมีแค่คูณเซิฟเอง 2100 แล้วที่คุณจุได้ก็เพราะคุณมี*100อีกอะเราไม่มีไรนอกจาก*เซิฟ  woon_angry woon_yes

OrChidS

• Full Member
ใจเย็นๆ ครับ
รีเพื่อทดสอบแต่ละรอบใช้เวลานานพอสมควรครับ ยังมีเวลาหลายเดือน ค่อยๆ เก็บเวล เก็บตัง แล้วหาซื้อจากคนที่มีโซลก็ได้ครับ
ที่สำคัญ ต้องอดทนครับ