GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

—♥ Hamter ♥—

• Newbie
  • *
อยากจะไห้จีเปิด *500 ตลอดเวลา แล้ว5โมงก็เปิดดรอป50000%  หรือไม่ก็เปิดตลอดไปเลย  NPC รีสกิว สีชุด c3 เพราะบ้างคนที่มาโลกา จิตยังไม่14 c3ก็ไม่10 สีชุดก็ต้องรองหลาย ๆสี
เพราะเขาต้องรองว่าอาชีพไหน น่าจะดีสำหรับเขา ไว้ไปหาที่หลัก ช่วยทีนะคับ
  g#031 g#031 g#031

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
พึ่งวันแรก ทำอย่างกะไม่เคยเล่นโลกา ถ้าทีมงานตั้งใจให้ทดสอบจริงๆ เดี๋ยวเขาก็วาง NPC ให้แหละครับ รอหน่อย ไม่ตาย  g#027
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

-_-Jan-_-

• Newbie
  • *
ตามนั้นเห็นด้วย ^_^ เปิด*500 *ดรอป

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ได้ข่าวว่านรก *400 นะครับ  woon_huh
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
ได้ข่าวว่านรก *400 นะครับ  woon_huh

*สัก10000 จะเป็นไรไปเอาแบบตีวุ้นหน้าไซจุไปเลย นายว่าดีมะ ห้า ๆ woon_5555

-HIGHTECH-

• **

*สัก10000 จะเป็นไรไปเอาแบบตีวุ้นหน้าไซจุไปเลย นายว่าดีมะ ห้า ๆ woon_5555

จะให้คนทดสอบจริงๆมันต้องอย่างงั้นอยู่แล้ว ไม่งั้นก็คงเวลกันเป็นอาทิตย์ ไหนจะต้องหาของอีก
เลเวลจะหวงทำไม  woon_bye

จะให้คนทดสอบจริงๆมันต้องอย่างงั้นอยู่แล้ว ไม่งั้นก็คงเวลกันเป็นอาทิตย์ ไหนจะต้องหาของอีก
โลกาจำลองข้อมูลมาจากเซิร์ฟหลักนะครับ เลเวลอะไรคงน่าจะพร้อมกันแล้ว 

-HIGHTECH-

• **

โลกาจำลองข้อมูลมาจากเซิร์ฟหลักนะครับ เลเวลอะไรคงน่าจะพร้อมกันแล้ว

เราหมายถึง ให้โอกาสคนใหม่ๆ ไหนจะดึงจิต จุติ อีก
คนเก่าๆก็คงทดสอบๆแบทๆกันอย่างเดียวละมั้ง จะไปสนใจเรื่องการเก็บเวลทำไม  woon_bye

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ให้โอกาศคนอื่นบ้างสิจะให้เเต่คนเก่งๆมีของทดสอบได้ไง

เราหมายถึง ให้โอกาสคนใหม่ๆ ไหนจะดึงจิต จุติ อีก
คนเก่าๆก็คงทดสอบๆแบทๆกันอย่างเดียวละมั้ง จะไปสนใจเรื่องการเก็บเวลทำไม  woon_bye

คืออันนั้นทดสอบสมดุลเซิร์ฟเวอ ในเมื่อตัวเซิร์ฟหลักไม่จุ ไม่จิต จะมาทดสอบแบบจิตครบเลยหรอ มันไกลไปนะ ส่วนของอำนวยความสะดวกต่างๆเดี๋ยวก็คงจะมี
ให้โอกาศคนอื่นบ้างสิจะให้เเต่คนเก่งๆมีของทดสอบได้ไง
เข้าใจคำว่าเซิร์ฟจำลองปะครับ ของทุกอย่างมาจากเซิร์ฟหลัก คนเก่งๆเค้าก็หาของมานะครับ

-HIGHTECH-

• **

คืออันนั้นทดสอบสมดุลเซิร์ฟเวอ ในเมื่อตัวเซิร์ฟหลักไม่จุ ไม่จิต จะมาทดสอบแบบจิตครบเลยหรอ มันไกลไปนะ ส่วนของอำนวยความสะดวกต่างๆเดี๋ยวก็คงจะมีพูดแบบนี้ เห็นแก่ตัวไปมั้ง คุณจะไปซีเรียสเรื่องพวกนี้ทำไมหนิ ก็รู้ว่าของมาจากเซิฟหลัก มันเป็นเซิฟจำลองมันก็ไม่ได้มีผลกับเซิฟหลักไม่ใช่หรอ
คนที่เริ่มใหม่จิตเขาอาจจะยังไม่ครบ จุติอาจจะยังไม่6 ถามจริง อยากให้คนเล่นเยอะมาช่วยกันทดสอบหรือป่าว?? หรือจะเอาความเห็นเฉพาะแต่พวกมีของในเซิฟหลัก ถ้าจะทำแบบนั้นมันก็ไม่แตกต่าง อย่างที่ผ่านๆมา ละอย่ามาพูดไรให้มันสวยหรูดูดีเลย

เข้าใจคำว่าเซิร์ฟจำลองปะครับ ของทุกอย่างมาจากเซิร์ฟหลัก คนเก่งๆเค้าก็หาของมานะครับ ก็ให้เขาเข้ามาหาของในเซิฟจำลองไปสิ ในเมื่อเขาอยากจะทดสอบก็ให้โอกาสผู้อื่นๆเขาได้มีส่วนร่วมบ้างจริงมั้ย??

g#014

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
นั่งหาของ?เซิร์ฟเวอทดสอบเล่นเพื่อทดสอบนะครับไม่ได้เล่นเพื่อเก่งทดสอบสมดุลอาชีพนะครับไม่ได้ทดสอบเก็บเวลหรือหาของ
ถ้าเปิดรีเปิดคูณคุณก็ไม่ได้เสียไรนิคนทดสอบง่ายขึ้นด้วยซ้ำไปนะคุณอ้างว่าคุณอุตส่าหาของมาจากเซิร์ฟหลักเเล้วไงนี้เซิร์ฟทดสอบ
ของเดียวกะรีกลัวอะไร

ไม่รู้สิผมพูดอ้างอิงตามหลักความเป็นจริง เซิร์ฟหลักใส่เซตฉมัง มาทดสอบจะให้ใส่ แรร์ยศเทพทั้งตัว แล้วทดสอบแบบนี้ไปมันจะได้อะไร เคยใส่ของแบบนั้นมาก่อนหรอ รู้หรอว่าก่อนปรับหลังปรับมันเป้นยังไง ก็บอกไปแล้วว่าเดี๋ยวก็คงจะมีของอำนวยความสะดวก อีกอย่างโทษทีนะครับ ผมอยู่กับโลกความจริงไม่ใช่พวกโลกสวย

นั่งหาของ?เซิร์ฟเวอทดสอบเล่นเพื่อทดสอบนะครับไม่ได้เล่นเพื่อเก่งทดสอบสมดุลอาชีพนะครับไม่ได้ทดสอบเก็บเวลหรือหาของ
ถ้าเปิดรีเปิดคูณคุณก็ไม่ได้เสียไรนิคนทดสอบง่ายขึ้นด้วยซ้ำไปนะคุณอ้างว่าคุณอุตส่าหาของมาจากเซิร์ฟหลักเเล้วไงนี้เซิร์ฟทดสอบ
ของเดียวกะรีกลัวอะไร
อ้าง ? ผมอ้างตามหลักความเป็นจริงครับ ตามข้างบนที่พิมพ์ไป เซิร์ฟหลักใส่เซตฉมัง มาเซิร์ฟนรกใส่แรร์ทั้งตัว จะทดสอบแบบนั้นไปเพื่ออะไร รู้หรอว่ามันแตกต่างยังไง ตามนั้นนะครับ อย่าดิ้นมาก อยากมีของอยากเทพก็หาเอาครับ ไม่ต้องมาอ้างว่าอยากมีของดีๆเก้บเวลไวๆ เพราะอยากทดสอบ มันเหมือนเป็นการแถ

Techies

ใส่เเรร์?ผมเเค่บอกเปิดรีไม่ได้เเจกของนะเมาปะ