GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสื้อเทพอัสนี

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ยังไงที่แก้ไขเกราะนี้เพราะปัญหาเรื่องจุจิต 14 แล้วใช้งานเกราะไม่ได้นะครับ อยากให้มองที่ตั้งเป็นเรื่องนี้นะครับ เรื่องปรับความสามารถเพิ่มขอละไว้ก่อนเน้อ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

ด๋อยน้อยคอยรัก

• Jr. Member
  • **
ผมว่าถ้าปรับอัตราการกินmp ตามจำนวนการจุติของเกราะน่าจะเหมาะสมดีนะครับท่าจีเอ็มซอส ถ้าปรับตรงอัตราการกินmp ลดลง ผมว่าน่าจะแก้ปัญหาได้ถูกจุดเลยครับ หรือว่าคัยเห็นข้อเสียตรงไหนช่วยแจงทีนะครับ

• **
ดูดีขึ้นกว่าอันแรกครับ แต่ที่หลายคนเสนอให้ปรับอัตราการกินเอ็มพีตามจำนวนจุติเกราะนี่มันมีข้อเสียยังไงเหรอ ทีอาชีพอื่นเกราะจุติ6 เขายังเทพๆกันทั้งนั้น  woon_huh

Tm

• Newbie
  • *
ปรับไงก็ปรับครับ เพราะปรับตามใจคนทำอยู่แล้ว

ไว้ค่อยรีเล่นอาชีพอื่นแทน

• **
ยังไงที่แก้ไขเกราะนี้เพราะปัญหาเรื่องจุจิต 14 แล้วใช้งานเกราะไม่ได้นะครับ อยากให้มองที่ตั้งเป็นเรื่องนี้นะครับ เรื่องปรับความสามารถเพิ่มขอละไว้ก่อนเน้อ

แล้วไหง๋ความสามารถของเกราะ โดนปรับ และกำลังจะลงเซิฟหลักพรุ่งนี้ล่ะครับ มันยังไงกัน  woon_huh ไอ้โอกาส 15%ของ mp max ครึ่งนึงนี่ มันคิดเป็นเท่าไหร่เหรอครับ รบกวนช่วยอธิบายหน่อย คนเล่นมืนไปหมดละตอนนี้

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย