GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคเปล่า เอ่ย ? ผอบ !!?

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
ผมโง่  g#043 แล้วไง ? ไม่ได้ไปทำใครเดือนร้อนนะ5 5 5+  g#024
ชื่อฟรัง ???
เขาไม่เดือดร้อน??  woon_5555

ทุกเรื่องจรีงๆนะครัช

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

rikudou & Minato

• Jr. Member
  • **
ผมโง่  g#043 แล้วไง ? ไม่ได้ไปทำใครเดือนร้อนนะ5 5 5+  g#024
ชื่อฟรัง ???
เขาไม่เดือดร้อน??  woon_5555

ทุกเรื่องจรีงๆนะครัช
ทุกเรื่องนั่นมึงไม่ใช่หรอครัช  woon_sunny

zkittisakz47

• Newbie
  • *
ผมไม่ได้ชื่อฟรัง ? ครับ ถามทั้งเซิฟได้ ไม่เคยมีคัยพูดถึงคน ชื่อฟรังอะไรเลย  g#037
 g#001

• **
ผมไม่ได้ชื่อฟรัง ? ครับ ถามทั้งเซิฟได้ ไม่เคยมีคัยพูดถึงคน ชื่อฟรังอะไรเลย  g#037
 g#001
- -
ถามใครนั่น  #038

• Newbie
  • *
ก็ถาม เพื่อน นายดูดิ หรือถาม ใครก็แล้วแต่ ( ไม่เคยได้ยินคนชื่อฟรังในเซิฟตอนนี้)  g#006

• **
ก็ถาม เพื่อน นายดูดิ หรือถาม ใครก็แล้วแต่ ( ไม่เคยได้ยินคนชื่อฟรังในเซิฟตอนนี้)  g#006
หลังเขา  g#037 g#037 g#037 g#037

• Newbie
  • *
 woon_5555 ไร้สาระและ- - เขาไม่ได้เป็น ดารา นิ ไม่เห็นต้อง ติดตามเลย ก็แค่ผู้เล่นธรรมดา

ใครทำอะไรก็รู้ๆอยู่ครับ ชื่อตัวเองมีไม่ใช้ ไปใช้ชื่อพจ เซิร์ฟนรก บอกว่าเป็นหัวกิลมาร แล้วยังมาตั้งชื่อแบบนี้ เหตุผลมันก็ชัดเจนแล้ว