GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดทดสอบเซิฟเวอร์นรกชั่วคราว

Ise_Ise_Ise

• เตรียมตัวสบายอารมณ์
  • Newbie
  • *
  • ถึงไม่เทพ ก็เล่นได้
1วันพอทน 2วันพอไหว 3วันพอทำใจ 1อาทิต ทำไงไม่มีเซิฟเล่น ว๊ากกกกก

ก็ไปเวิฟจริงสิพี่น้องงงงงงงงงงงครับ woon_555 woon_555 woon_555

รู้ครับไม่โง่อีกอย่าง เข้าใจคำว่า กลอนไหม ... หรือไม่เคยเรียนภาษไทย
ผมก็ไม่ได้ได้โง่นะครับท่านเเค่คีย์พิมพ์ผิดไปก็เเค่นั้น  อีกอย่างก็เรียนครับกลอน พอดีเห็นบ่นกันจังเวลาเซิฟปิดนี้ ผมเล่นเข้าใจเป็นอีกอย่างไงท่าน g#040 g#040

F2eeDomz

• Newbie
  • *
เอ่อ ไอเราขอถามหน่อย สังเกตุดีๆ
1วันพอทน 2วันพอไหว 3วันพอทำใจ 1อาทิต ทำไงไม่มีเซิฟเล่น ว๊ากกกกก

ก็ไปเวิฟจริงสิพี่น้องงงงงงงงงงงครับ woon_555 woon_555 woon_555

รู้ครับไม่โง่อีกอย่าง เข้าใจคำว่า กลอนไหม ... หรือไม่เคยเรียนภาษไทย

ไอที่ผมบอกไม่ได้โง่ ผมว่านายอ่อ ?? คีย์พิดกะไม่ได้ว่า เเค่ออกมา พิมโต้ตอบเเค่นี้เอง - -* woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
เราก็ไม่เข้าใจนะว่าทำไมนายต้องแขวะ ?
เราก็รู้ว่านายโหด เราสู้ไม่ได้แต่เคยทำไรนายก่อนไหมละ
  g#025

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
 g#015
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥