GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมนี่เพลีย

• Newbie
  • *
คิดเหมือนกันไหม ทำไม กิลขบวนการเรนเจอร์กะกิลโคโนฮะ ทำไมมันจุ6เยอะหลายคนเลยและของยศเทพหมดเลย ทั้งๆที่รีนี้มันไม่มีให้รับเซตจุตินิ ไปเอาตังจุติจากไหนกันเยอะแยะจังอะ สงสัยจัง หรือว่าตัวเบิกทั้งหมดเลยหรอที่เห็นๆก็มีแอสชื่อ ออมรักมิ้ว กะzing และอีกหลายคน แล้วมาอวดโน่นนี่ว่าหลบเยอะมากตีคงจะไม่โดนหรอกนะ ประกาศศักดิ์ดาว่า เฮ้ย เราเก๋าเราเก่งมากสุดในเกมกิลเราโครตเทพอะ มันอวดเกินไปไหม สงสัยตรงตังจุติเนี้ยแหละ ตรงอื่นไม่สงสัย แค่สงสัยเฉยๆนะ  woon_huh woon_huh woon_huh

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ไม่รู้เรื่องอย่าคิดไปเองดีกว่าครับนาย เขาก็พยายามของเขาไม่เห็นแปลกตรงไหน

*ดรอปก็มี ทำไมนายไม่ฉลาดเลย ของยศเทพหมดเลยจริงดิ ของใส่แค่หคบ-เส เอง  woon_5555

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
*ดรอปก็มี มีปัญญาตีบอสหาของขาย ตีหมาเอามีดขาย เซิฟมีวิธีหาเงินเยอะเเยะ แค่มันต้องใช้ความพยายามหน่อยนึง ไม่รู้ไรละก็เเพร่มไปเรื่อย

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
*ดรอปก็มี มีปัญญาตีบอสหาของขาย ตีหมาเอามีดขาย เซิฟมีวิธีหาเงินเยอะเเยะ แค่มันต้องใช้ความพยายามหน่อยนึง ไม่รู้ไรละก็เเพร่มไปเรื่อย

ใช่เลยคุณออม คนเราน่าจะฉลาดๆ เซิฟนรกมันมีอะไรให้ขายเยอะแยะเต็มไปหมด อยู่ที่คนเล่นและความพยายาม ไม่รู้อย่าแพร่มมั่ว มันดูไม่ฉลาดเลย

-PlanktOn.

• Newbie
  • *
คิดเหมือนกันไหม ทำไม กิลขบวนการเรนเจอร์กะกิลโคโนฮะ ทำไมมันจุ6เยอะหลายคนเลยและของยศเทพหมดเลย ทั้งๆที่รีนี้มันไม่มีให้รับเซตจุตินิ ไปเอาตังจุติจากไหนกันเยอะแยะจังอะ สงสัยจัง หรือว่าตัวเบิกทั้งหมดเลยหรอที่เห็นๆก็มีแอสชื่อ ออมรักมิ้ว กะzing และอีกหลายคน แล้วมาอวดโน่นนี่ว่าหลบเยอะมากตีคงจะไม่โดนหรอกนะ ประกาศศักดิ์ดาว่า เฮ้ย เราเก๋าเราเก่งมากสุดในเกมกิลเราโครตเทพอะ มันอวดเกินไปไหม สงสัยตรงตังจุติเนี้ยแหละ ตรงอื่นไม่สงสัย แค่สงสัยเฉยๆนะ  woon_huh woon_huh woon_huh

ปัญญาอ่อนรุ้หรอว่าของยศเทพหมดเลย  ควายยังไงควายยังงั้นเลยเนาะ

ยังใช้กุลียุเลยน้องเอ๊ย แล้วเิงินอะหรอหายังไง ก็ กดดูดของเดินเข้วีเวลามี * ดรอปดูสิ

แล้วจะรุ้ว่า เห๊ยแม่งรวยหวะ  ที่เก่งไม่เก่งอะ ไม่ได้อยู่ที่ของหรอกนะ มันอยู่ที่ใจ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

ปัญญาอ่อนรุ้หรอว่าของยศเทพหมดเลย  ควายยังไงควายยังงั้นเลยเนาะ

ยังใช้กุลียุเลยน้องเอ๊ย แล้วเิงินอะหรอหายังไง ก็ กดดูดของเดินเข้วีเวลามี * ดรอปดูสิ

แล้วจะรุ้ว่า เห๊ยแม่งรวยหวะ  ที่เก่งไม่เก่งอะ ไม่ได้อยู่ที่ของหรอกนะ มันอยู่ที่ใจ

g#031 g#031

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ทำไมผมใช้ยศเสเองวะ  woon_huh
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

untitled

• Sr. Member

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทำไมผมใช้ยศเสเองวะ  woon_huh

นายไม่ต้อง งง เลย ห้าทุ่มพาเราเวลด้วย g#003
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Fujin

• **
  • It's Freedom
บอสเวิล์ดก็มีกล่องให้เปิด วิ่งมังกรหาตังก็ได้ หาของแรร์ดรอบก็ได้ เรื่องแค่นี้ทำเป็นเข้ม  g#015

OrChidS

ดีนะช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาทดสอบ
ถ้ามาเป็นเรื่อง
เพราะเล่นคาเดทอาชีพเดียว อาชีพอื่นผมเล่นไม่เป็น

เพราะเล่นคาเดทอาชีพเดียว อาชีพอื่นผมเล่นไม่เป็น
จะสื่อว่าอะไรหรอครับ อ่านแล้วไม่เข้าใจจริงๆ คำว่า ถ้ามาเป็นเรื่อง เนี่ย

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
จะสื่อว่าอะไรหรอครับ อ่านแล้วไม่เข้าใจจริงๆ คำว่า ถ้ามาเป็นเรื่อง เนี่ย
งงด้วยสิ  woon_huh