GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วุ้นนรกจะมีแนวทางเปิดให้รับสกิลเซตจุติอีกไหมครับ

zabbjung

• Jr. Member
  • **
เป็นการเอาเปรียบค่ะ ปิดทำไมละคะ ทีเซิฟอื่นทำไมไม่ปิดกันคะ งี้คนที่ทำเควสจุก็ต้องเสียเวลาทำเควสจุ ดิคะ บางคนเค้าอาจจะเล่น ร้านอินเตอร์เน็ต ไม่คิดหรอคะว่าเค้าต้องเสียเวลาจะค่าเล่น อินเตอร์เน็ตเพื่อทำเควสจุ
ไม่คิดว่าเค้าจะเปลืองเงินหรอคะ Gm หรือ ผู้ดูแลระบบ ควรเอาคิดนะคะ ก่อนที่จะปิดสกิลพื้นฐาน ค่ะ ขอบคุณค่ะ

woon_yes woon_yes
ขอโทดนะครับ ถ้าไม่อยากเปลืองก็ไปเซิฟหลักครับ เซ็ตจุรับสกิลได้แน่นอน เซิฟหลักก็มีให้เลือกเล่นเยอะด้วย ถ้าไม่พอใจ หรือไม่อยากเสียเวลา ก็นิมนต์เซิฟหลักเลยครับ เซิฟนี้เหมาะสำหรับคนที่อยากจะมีส่วนร่วมในการทดสอบ จบนะครับ
ต่อให้ในอุโมงค์จะมืดเพียงใด ปลายทางยังคงมีแสงสว่างรออยู่เสมอ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .

Sukishi.

• **
ปิด ไม่ว่า แต่ช่วยดู พวกทดสอบ ที่เบิกสกิว มาแล้วใช่นอกเนือการสดสอบ บ้างสิครับ
ผมเห็น กดสกิว เล่นกันมันเลย
ฝากด้วยละกันนะครับ พวก GM ทั้งหลาย
 g#026 g#026 g#026

Fujin

• **
  • It's Freedom
ปิด ไม่ว่า แต่ช่วยดู พวกทดสอบ ที่เบิกสกิว มาแล้วใช่นอกเนือการสดสอบ บ้างสิครับ
ฝากด้วยละกันนะครับ พวก GM ทั้งหลาย

เค้าเปิดบอสป่วนพวกคุณหรอครับ  g#015
ผมเห็นบางที ปล่อยให้พวกคุณตีกันสนุกด้วย
อีกอย่าง เขาก็ทำการรายงานผลด้วยนะ

Sukishi.

• **

เค้าเปิดบอสป่วนพวกคุณหรอครับ  g#015
ผมเห็นบางที ปล่อยให้พวกคุณตีกันสนุกด้วย
อีกอย่าง เขาก็ทำการรายงานผลด้วยนะ

ผมไม่ชอบอะ พวกคุณเกรียน มากกว่าทดสอบ  woon_no woon_no

ผมไม่ชอบอะ พวกคุณเกรียน มากกว่าทดสอบ  woon_no woon_no
ชอบไม่ชอบก็เรื่องของพวกคุณสิครับ ถ้าคนอย่างคุณมาชอบผมคงหนักใจ  woon_bye

Fujin

• **
  • It's Freedom

เกรียนมากกว่าทดสอบแต่ผมว่าพวกผมทดสอบและรายงานผลดีกว่าใครหลายๆคน  g#015

กำหละ เราเป็นผู้ต้องสงสัย  g#041 g#041
ไม่ใช่นายแน่นอน 555

เราไม่ผิดนะป๋า นายเป็นพยานให้เราด้วย  g#043 g#043

ผมว่านะครับแบบคุณคนนี่อะดี  g#046 ช่วยดูด้วยนะครับคนเค้ามาทดสอบจะได้สนุกไปด้วยกันอย่างไงเกมนี้ก็เกมคนไทยเราก็ควรจะทำให้มันเจ๋งกว่าเกมที่อื่นไปเลย

ผมว่าก็เปิดเหมื่อนเดิมล่ะครับคนจะได้มีตังจุจะได้รองของใหม่ๆๆ แล้วก็จะได้รองตีบอสกัน ฝากด้วยครับ

ไม่เอาครับ เพราะที่ผ่านมาผู้เล่นเขาเอามาเกรียนใส่คนอื่นแล้วเกิดปัญหาต่างๆนานา ครับ
แนะนำให้ ถ้าจับได้ว่าปล่อยก็แจ้งแบนด์ และปรับให้บอสสามารถอยู่ได้ไม่เกิน 30 นาทีนับตั้งแต่ปล่อย
และบอสจะโจมตีเฉพาะผู้ปล่อย และ ผู้ที่ไปตีมันก่อน เท่านั้นดีกว่าครับ
มันน่าจะทำให้ทดสอบเป็นไปได้ง่ายขึ้น
 woon_sunny

ผมว่านะครับแบบคุณคนนี่อะดี  g#046  ช่วยดูด้วยนะครับคนเค้ามาทดสอบจะได้สนุกไปด้วยกันอย่างไงเกมนี้ก็เกมคนไทยเราก็ควรจะทำให้มันเจ๋งกว่าเกมที่อื่นไปเลย

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
ตอนนี้ปิดเเล้วสร้างความเสียหายอะไรให้เกมหรอ ?  g#024
[/color]
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
อธิบายอีกครั้งนะครับ เซิร์ฟเวอร์นรก เป็นเซิร์ฟทดสอบครับ ถ้าจะมาเล่นจริงจัง จุติ นู่นนี่นั่น ผมคิดว่าไม่เหมาะครับ เล่นเซิร์ฟหลักเถอะครับ ได้โปรด g#027 g#027