GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แก้ไขบัคนี้ด้วยค่ะ!

BELLE ♥

• ☺ 'ID LINE : bellezaaa
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ ' The first to apologize is the bravest
ตรงวิหารอสุรา คำแนะนำของ NPC หลอดเลือดของเผ่าอสุราค่ะ ยังเปนแบบเก่ายุ่! ข้อเล็กน้อย อาจไม่เล็กน้อยสำหรับผู้เล่นใหม่!
g#021

' Cry if you're hurt ,Smile if you're happy

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ใคร ๆ ก็ผ่านมาทีนี่ตั้งแต่เริ่ม แต่ไม่มีใครสังเกตุ
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

BELLE ♥

• **
  • ❀ ' The first to apologize is the bravest
ใคร ๆ ก็ผ่านมาทีนี่ตั้งแต่เริ่ม แต่ไม่มีใครสังเกตุ

เพราะส่วนมากจาไม่เรียนกันไง ข้ามตลอด  woon_5555
' Cry if you're hurt ,Smile if you're happy

par0011za

• Newbie
  • *
  • คิคิ
ถ้าคนพึ่งเล่นใหม่อาจสังเกตุก็ได้นะครับเพราะเวลาจะทำไรต้องอ่านก่อน

-_YC_-

• **
ไม่บัค หรอก รายละเอียดผิด
คนกินคน ?? ไรหว่า

untitled

• Sr. Member
บัคคือข้อผิดพลาดในเกมครับไม่รู้จริงอย่าเสือกโชว์โง่

BELLE ♥

• **
บัคคือข้อผิดพลาดในเกมครับไม่รู้จริงอย่าเสือกโชว์โง่

g#003

ホロホロン

• エリーンリーン
  • Asura Tester
  • **

บัคมันคือข้อผิดพลาดที่เกิดในขั้นตอนการเขียนโปรแกรมไม่ใช่เหรอ อันนี้โปรแกรมมันไม่ได้ทำงานอะไรผิดพลาดนี่ แค่ไม่ได้อัพเดตในส่วนของทรัพยากรรูปเฉยๆ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=840.0
http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9A%E0%B8%B1%E0%B9%8A%E0%B8%81

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
"บัค กับ ความผิดพลาด" เช่นการลืมเปลี่ยนรูปภาพที่จะให้แสดงหลังเรียก Event ของเควสขึ้นมา มันต่างกันนะผมว่า

กรณีนี้คือลืมเปลี่ยนรูป ไม่ได้บัค
ถ้าบัคมันต้องแบบ เปลี่ยน 'รูปที่จะให้แสดง' ไปแล้วแต่ยังแสดงผลเป็นรูปอันเดิม  - -

ไม่ใช่เอะอะเวลามีอะไรก็ไปด่าคนอื่นว่าปัญญาน้อย หันมามองตัวเองนิดนึง ว่าเข้าใจกับหัวข้อที่ท่านกำลังจะเข้าไปแจมดีพอหรือยัง

ด้วยความเคารพ และต้องการเห็นพัฒนาทางความคิดไปในเชิงบวก แทนที่จะจ้องจับผิดกันครับผม (นานๆที ผมขอมีด้านมืดกับเขาหน่อย =w=)

BELLE ♥

• **

"บัค กับ ความผิดพลาด" เช่นการลืมเปลี่ยนรูปภาพที่จะให้แสดงหลังเรียก Event ของเควสขึ้นมา มันต่างกันนะผมว่า

กรณีนี้คือลืมเปลี่ยนรูป ไม่ได้บัค
ถ้าบัคมันต้องแบบ เปลี่ยน 'รูปที่จะให้แสดง' ไปแล้วแต่ยังแสดงผลเป็นรูปอันเดิม  - -

ไม่ใช่เอะอะเวลามีอะไรก็ไปด่าคนอื่นว่าปัญญาน้อย หันมามองตัวเองนิดนึง ว่าเข้าใจกับหัวข้อที่ท่านกำลังจะเข้าไปแจมดีพอหรือยัง

ด้วยความเคารพ และต้องการเห็นพัฒนาทางความคิดไปในเชิงบวก แทนที่จะจ้องจับผิดกันครับผม (นานๆที ผมขอมีด้านมืดกับเขาหน่อย =w=)

อันนี้ มันคือ ข้อผิดพลาด ไม่รู้เหมือนกันว่าใช่รึไม่ใช่บัค แค่โพสมาแจ้งให้รับทราบ ไม่ได้โพสมาให้ถกเถียงกันว่า บัคหรือข้อผิดพลาดคร้า

woon_huh

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
- ผมรับทราบในประเด็นหลักของกระทู้นี้จ้า เรื่องไม่ได้อัพเดทรูป
- ผมติเรื่องยูซเซอร์ท่านหนึ่งไปว่ายูซเซอร์อีกท่านแบบนั้นน่ะจ้า ประเด็นรอง

ホロホロン

• エリーンリーン
  • **

อันนี้ มันคือ ข้อผิดพลาด ไม่รู้เหมือนกันว่าใช่รึไม่ใช่บัค แค่โพสมาแจ้งให้รับทราบ ไม่ได้โพสมาให้ถกเถียงกันว่า บัคหรือข้อผิดพลาดคร้า

woon_huh

ไม่ได้กะจะมาเถียงหรอก แค่จะมาอธิบายให้บางคนแค่นั้นเอง