GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member

สังเกตุได้ว่า ผมเป็นสมาชิกปาร์ตี้ แต่ทำไมปุ่มโอนหัวหน้าถึงเด้งมาที่ตัวผม ? สอบถามคนในปาร์ตี้เขาก็บอกว่า beetle เป็นหัว เป็นยังไงก็ดูคลิปต่อเลยครับ

เหตุเกิดที่  ทะเลทรายตะวันออกเขต3 (asura_desert/field03)

ช่วงแรกได้เข้ามาในแมพ ทะเลทรายตะวันออกเขต3 (asura_desert/field03) แล้วได้ทำการเรียก paokong มาต่อมาเมื่อจะเรียก beetle กลับไม่ขึ้นหัวข้อ ติดตามและเรียกเพื่อน
ไม่ทราบว่าเป็นยังไงกันแน่ ลองตรวจสอบทีครับ
  g#017
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ