GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันสิ้นโลก โหดได้ใจ อิอิ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ถ้าทักษะของ ศาสตร์แห่งการพยากรณ์สามารถเพิ่มระยะเวลาให้สายของพยากรณ์ฟ้าดินได้ถึงจะโป๊ะเชะพอดี ๆ แต่นี่มันไปเพิ่มให้คำพยากรณ์อย่างเดียวเลยใช้ไม่ได้อ่ะ ไม่งั้นร่ายคนเดียวได้สบาย ๆ
จากการทดสอบยังไงก็ร่าย คนเดียวไม่ได้ครับ สองหรือสาม ก็ไม่ได้ ต้องสี่เท่านั้น

เนื่องจาก ระยะหลังใช้ของ ทักษะสมรภูมิต่างๆ คือ 21 วินาที แถมใช้ระยะหลังใช้ร่วมกันซะด้วย

ระยะหลังใช้นี้จะหายไป เมื่อเราใช้ทักษะ โจมตีของธาตุต่างๆ แต่เนื่องด้วยจีลืม หรือว่ามันคือบัค เพราะกรณีนี้ไม่มีในคำอธิบายของสกิล(หรือผมไม่เห็น)

และเมื่อเราใช้ทักษะโจมตี สมรภูมิจะหายไป นี่นา เพราะฉะนั้น ยังไงก็ต้องร่ายสี่คน อยู่ดี

ตามนั้นครับ ขอบคุณ ที่ติดตามอ่าน อิอิ woon_5555 woon_5555 woon_5555
อ่าใช่ลองอัพดูล่ะแห้วเลย 555+ ต้องสี่เท่านั้น ม่ะงั้นอด
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
อย่าลืมสิครับ เกมถูกปรับให้เป็น mtp แล้วนะครับ  #038

ขออภัยหากโชว์โง่ มันคือ ??? woon_huh woon_huh woon_huh
ถ้าจำไม่ผิดรู้สึก Multiplayer Online ซึ่งคอนเซ็ปต์ตรงๆของเขาคือ "ช่วยกันเล่น เกมนี้เขาไม่ให้เล่นแค่คนเดียว " เช่นการล่าบอส เก็บเวล ฯลฯ
ซึ่งเขาเคยพูดก่อนหน้านี้แล้วว่าเขาจะปรับให้คนอาชีพมีบทบาทมากขึ้น อาชีพที่โกงก็จะกากลง อาชีพที่กากก็จะเทพขึ้น
g#027
ps ; ทุกคนไม่ได้ฉลาดทุกคน แค่บางคนอาจจะตกข่าวไปสักนิดนึง อันนี้ถือว่าไม่เป็นไร
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

point

• Jr. Member
  • **
  • デスノート
ถ้าสร้างอาชีพนี้คนเดียว 4 จอล่ะ - -"

นั้นสิๆ เกมออนไลน์ต้องช่วยกันเล่น เผ่าอสุราชัดเจนเลยย  สายเวทย์ไปเวลคนเดียวลำบากๆ

หลายสกิลสายเวทย์มีสกิลสนับสนุน ดีมากจุงเบย ><"
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

deathzie02

• Newbie
  • *
ผมลองแล้วนะสี่จอ
ทำได้แล้วด้วย
แต่มันไม่โดนบอสหรอสกิลวันสิ้นโลกเนี่ยยย
ใครรุ้ตอบที

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ผมลองแล้วนะสี่จอ
ทำได้แล้วด้วย
แต่มันไม่โดนบอสหรอสกิลวันสิ้นโลกเนี่ยยย
ใครรุ้ตอบที
ขุดทำไม- -

deathzie02

• Newbie
  • *
ก้ออยากรุ้อะ
มีไรป่ะ
ถ้าตอบไม่ได้ก้อเงียบไปเถอะคับ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง

เอิธไงจะใครล่ะ

woon_huh เซิฟหลักจะหาได้ครบ4คน4ธาตุหรือป่าวท่าน

เซิฟสวรรค์มีพยากรครบ 4 คน 4 ธาตุแล้วคับ  g#031