GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ต่อไปนี้ ผมจะทำตัวให้เป็นประโยชน์ครับ

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • Jr. Member
  • **
โตแล้ว คิดได้แบบนี้ก็ดี เพราะที่ผ่านมา ทำตัวน่ารำคาญมาตลอด ต่อไปก็เลิกสะนะ อย่าไห้คนเขาเกียดมากกว่านี้เลย อิอิ
หล่อจิง รวยจิง เขาไม่อวดตัวเองคับ

ผมก็ไม่ได้อวดอะไรเลยนะครับ ผมว่าพี่ไปคุยกะผมในคุยจริงบ้างเล่นบ้าง อะไรบ้างจะดีกว่านะครับ ดีกว่ามาพิมพ์กระทู้ไร้สาระแบบนี้ครับ จะไปด่าผมอะไรก็ว่าไปครับ
บอกไห้คนอื่นไปคุยใน คุยจริงบ้างเล่นบ้าง อะไรบ้าง แล้วนายมาตั้งในบอด นรก ทำไม ไครผิดประเด็นกันแน่ หรอ ??

ถ้ากระทู้มันลบได้เลย ผมลบไปนานละพี่ woon_sunny woon_sunny แจ้งลบตั้งนานมันยังอยู่
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • **
โตแล้ว คิดได้แบบนี้ก็ดี เพราะที่ผ่านมา ทำตัวน่ารำคาญมาตลอด ต่อไปก็เลิกสะนะ อย่าไห้คนเขาเกียดมากกว่านี้เลย อิอิ
หล่อจิง รวยจิง เขาไม่อวดตัวเองคับ

ผมก็ไม่ได้อวดอะไรเลยนะครับ ผมว่าพี่ไปคุยกะผมในคุยจริงบ้างเล่นบ้าง อะไรบ้างจะดีกว่านะครับ ดีกว่ามาพิมพ์กระทู้ไร้สาระแบบนี้ครับ จะไปด่าผมอะไรก็ว่าไปครับ
บอกไห้คนอื่นไปคุยใน คุยจริงบ้างเล่นบ้าง อะไรบ้าง แล้วนายมาตั้งในบอด นรก ทำไม ไครผิดประเด็นกันแน่ หรอ ??

ถ้ากระทู้มันลบได้เลย ผมลบไปนานละพี่ woon_sunny woon_sunny แจ้งลบตั้งนานมันยังอยู่
ทำไมต้องมานั้งแจ้งลบละคับ ทำไมไม่่คิดก่อนจะตั้งกระทู้ละ รึตอนนั้นไม่มีสมองคิดหรอ ??

o0-pk-0o

• Full Member

• e.i.s
  • **
มันเปนไอฟราย
อย่าใส่ใจ
ด่ามันๆก้แถโง่ๆอะ

เป็นแต่คำด่าหรอครับลุง ผมว่าลุงน่าจะมาประลองความรู้คณิตศาสตร์ หรือ ฟิสิก กับผมดีกว่านะครับ มันจะมีสาระมากกว่าคำด่าครับผม

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **

ลุงที่หาว่าผมกระบือ ลองตอบพร้อมวิธีทำมานะครับ ห้ามหาจากคอมหรือหนังสือ แล้วทำเป็นกระดาษพร้อมลายเซ็นลุงมานะครับ ผมว่าลุงตอบไม่ได้หรอกครับ หรือถ้าได้ก็ให้คนช่วยหรือดูจากหนังสือหรือในคอม หาว่าผมกระบือ ผมยอมไม่ได้ครับ อย่าลืมตอบนะครับลุง

untitled

• Sr. Member

ลุงที่หาว่าผมกระบือ ลองตอบพร้อมวิธีทำมานะครับ ห้ามหาจากคอมหรือหนังสือ แล้วทำเป็นกระดาษพร้อมลายเซ็นลุงมานะครับ ผมว่าลุงตอบไม่ได้หรอกครับ หรือถ้าได้ก็ให้คนช่วยหรือดูจากหนังสือหรือในคอม หาว่าผมกระบือ ผมยอมไม่ได้ครับ อย่าลืมตอบนะครับลุง

ทำให้เราดูทีสิห้ามหา (ใครมันจะรู้ครับว่าใครหานายอาจจะหาก็ได้)

• e.i.s
  • **

ทำให้เราดูทีสิห้ามหา (ใครมันจะรู้ครับว่าใครหานายอาจจะหาก็ได้)

เขาหาว่าผมกระบือครับ คุณไนน์ ผมเลยคิดว่าการด่าอย่างเดียวมันไร้สาระ ต้องมีความรู้ด้วยครับ ไม่ใช่ด่าผมกระบือรอยๆแบบนี้ครับ

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ผมว่าผมสงบเงียบ อยู่เฉยๆแบบเดิมดีกว่าครับ ขืนผมพิมพ์ต่อไป มันจะทำให้ผมทำบาปเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ผมหยุด ยอมแพ้ กับบอร์ดอสุราครับ เป็นการปล่อยวาง ไว้ปีหน้าถ้าผมได้เกรดเฉลี่ยดีๆ ค่อยมาพิมกระทู้ใหม่ละกันครับ ขอบคุณลุง ป้ากี้ และคุณไนน์ที่ด่าผมได้เจ็บมากครับ ผมขอโทดทุกฝ่ายด้วยนะครับ ผมยอมแพ้ครับ คาราวะท่านลุง ท่านป้ากี้ครับ ที่ด่าจนผมต้องยอมแพ้ได้  woon_5555 woon_5555

ไม่รู้ เราไม่ได้อคติไรกับ นาย เราเฉยๆ แต่นายมาตั้งในนี้ .... รกว่ะ

• e.i.s
  • **
ไม่รู้ เราไม่ได้อคติไรกับ นาย เราเฉยๆ แต่นายมาตั้งในนี้ .... รกว่ะ

ปล่อยวางนะครับ อย่าโกดเกลียดกันเลยนะครับ ผมขอโทดครับพี่ๆลุงๆป้าๆคุณๆ

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • **
อ้างแต่ว่าไม่มีสาระ อ้างแต่ว่ารก ไม่ดูตัวเองเลย ถ้าคุณไม่มาตั้งกระทู้นี้ คงไม่มีไครมาโพรสมาว่าคุณหรอก แล้วอีกอย่างที่ตั้งนี้ จะอวดตัวเองว่าเก่งโน้นนี้รึว่าจะอวดรวย แต่อย่า   คณิต ฟิสิก นายเรียนมา มันกลับไม่ได้ช่วยไห้นาย ดีขึ่นเลย เขาเรียกว่า การศึกษาไม่ได้ช่วยอะไร