GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อั้ยยะ ! C3 หรือ บัคเล็กๆน้อยๆที่หลุดออกมา

RuNe_UnStop

• Newbie
  • *
  • No Comment

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อธิบายให้ตามที่เห็นในรูปมันเหมือนจะกดไรตรงนั้น เหมือนกันตรงจุดที่วางของทำซีได้แต่ไม่รู้เจ้าตัวมีของครบแล้วกดไม่ได้หรือว่าจุดนั้นมันไม่ควรมีตัวทำซีสามอยู่แบบนั้นมั่งครับ เดาเอาตามภาพ แจ้งแต่ภาพไม่บอกรายละเอียดก็คงให้เดาเอาเอง 555
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

RuNe_UnStop

• Newbie
  • *
  • No Comment

woon_no มันคือ ? ช่วยหน่อยน้า งับ

อาครับ รายละเอียด คือ กดไม่ได้ หรือว่ามันเปงที่ทำ C3 กันแน่ ผมก็ไม่แน่ใจ ลองเดินเล่นๆ หาบัค ไปตาม ถนน 555
No ComMent จ๊า