GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอโวยเรื่องพวกเทสเตอร์หน่อย

ZuMo สุดหล่อ

• Newbie
  • *
ขอโวยเรื่องพวกเทสเตอร์หน่อย
จะเส้นทำไมนักหนาครับ ตัวละครในกิลเข้าห้องเทสไปกด c3ทุกตัว ผมกิลPsyChoS!S  ถ้าพวกคุณกดซีสามมาทดสอบก้ไม่ไรหรอกนะ แต่กดมาเกรียนนี่สิ ไหนจะของเบิกทีมงาน ต่างๆมากมาย จุแปปเดียว เวล99 c3 10หมด ทหารปืนกล แอสแรร์95 อื่นๆบลาๆ พาสปอตหลุดหรอครับ ทีมงานแค่นี้ดูแลไม่ได้หรอ เทสที่ผมหมายถึงนี้คิดเอานะครับ คนที่คุณก็รู้ว่าใคร woon_5555

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ไอ่สัสชื่อกูอย่าเอาไปใช่ในทางเสียหายดิเห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
Never mind .

Azuzuki

• Jr. Member
  • **

#. Mondayz' D : )

• Newbie
  • *
  • # , แรดและร่าน
ป๋ม ไปเวลไม่ได้เลย ไอสาส อ้วนดำ มันเกรียน ไอ้อ้วนดำ เหี้ยเอ้ย กาก

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

#. Mondayz' D : )

• Newbie
  • *
  • # , แรดและร่าน
ผมเข้าใจครับ คุณซูโม่สุดหล่อ ว่ามัน เส้น เทสผมเข้าใจๆ

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

กระผมไม่ได้ตั้งกระทู้นี้แง๊ ง ๆ ๆ ๆๆ  g#002
Never mind .

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .

ZuMo สุดหล่อ

• Newbie
  • *

แหลสดจ้า ทำไมพูดถึงแค่สองตัวละครหละครับ ตัวละครอื่นไม่พูดหน่อย หรอ เบอ เทร พาราบลาๆ Oops. เบอขวานดีจัง สับไม่มีเสียง+เอฟเฟก  woon_5555