GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เข้านรกมะได้อีกเเล้วครับท่าน

theboss2009

• Newbie
  • *
ปรับให้เติมเงินได้ แล้วก็คืนโซลที่หายไปตอนรีมั้ง

“Poo˜™

• Newbie
  • *
  • >_<
เซิฟนรกเข้ามะได้อีกแร้วว = ='
กำลังลุ้นสกิวผอบเรยจะ 21อยุ่ระ

theboss2009

• Newbie
  • *
นายพูโต ไม่สิ พุงโต 5555 - - โทษที ในเกมนายชื่อไร ถูกชะตาจัง

theboss2009

• Newbie
  • *
กำลังลุ้นสกิวผอบเรยจะ 21อยุ่ระ

โห จะเวลเร็วไปหนาย

Dara_AV

• Newbie
  • *
รำ คาน เซิฟ มัน เปิด ปิด ยุ ได้ คน กำ ลัง รีบ เวล จะ ได้ ทำ เควส  g#035 g#035
[อ๊อฟ BK]

theboss2009

• Newbie
  • *
ผมเหรอคับ

ใช่สิ - - ก็ชื่อนายอ่านว่าพูโต มิใช่หรอ

รำ คาน เซิฟ มัน เปิด ปิด ยุ ได้ คน กำ ลัง รีบ เวล จะ ได้ ทำ เควส  g#035 g#035
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

theboss2009

• Newbie
  • *
จะเปิดก็เปิด จะปิดก็ปิด จะทำอาไรก็ไม่มีปี่มีขลุ่ย ตามใจตัวเองตลอด นี้ๆอย่ามาไล่นะว่าไปเซิฟหลักไปเซิฟหลัก เบื่อคำว่า ไปเซิฟหลัก อันที่ผมพูดเป็นความคิดของผม

Po_z.

• Newbie
  • *
 woon_cry แง้ๆๆ.. จะเวล 41 อยู่แล้ว เซิพออฟไลน์อีกแล้ว Oh ! my god !  g#046 รีบๆเปิดเร็วๆเข้าละ อยากจะเล่นใจจะขาดแล้วค่ะ g#035

Azuzuki

• Jr. Member
  • **

67 แล้วครับ  woon_555

Ninenoiiz_.

• Full Member
ผมเหรอคับ

ใช่สิ - - ก็ชื่อนายอ่านว่าพูโต มิใช่หรอ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
ตกอังกฤษ หรือโง่หรือไรวะ potu อ่านว่าพูโตโง่ชิบหาย

theboss2009

• Newbie
  • *
woon_cry แง้ๆๆ.. จะเวล 41 อยู่แล้ว เซิพออฟไลน์อีกแล้ว Oh ! my god !  g#046 รีบๆเปิดเร็วๆเข้าละ อยากจะเล่นใจจะขาดแล้วค่ะ g#035
เวลเร็วไปไหนแงงงงงงงๆ ไม่รอกันบ้างเล๊ย

ต่อจากที่บ่นว่าเป็นความคิดของผม - - ที่ผมพูดเป็นความคิดของผมซึ่งอยากจะระบายออกมาเฉยๆ อย่ามาด่าว่าอะไรเลย ขอแค่ระบายเฉยๆ

potu

• Newbie
  • *
rerererereมั้งนะคับ woon_huhจำมะค่อยได้รีบเต้งชื่อ เเล้วก้อเซิฟเปิดใครก้อได้โปรดมาตอบที่กระทู้ที้นะคับหรือไหมก้อตั้งกระทู้บอกด้วยเน้อ ขอกราบขอบพระคุณล่วงหน้ามานะที่นี้ potu woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

เเล้วก้อผมพิมพ์ชื่อมั่วๆนะไม่ได้ตั้งใจตั้ง--*อย่าไปสนใจเลยคับ ผมชื่อน๊อต

theboss2009

• Newbie
  • *

67 แล้วครับ  woon_555

ปาดโท้ 67 แล้ว  woon_shock สุดยอดวะพี่ - - มีใครเยอะกว่ามั๊ยๆ - - ถ้า 67 แล้วเผ่าอสุราหนิ นับถือเลยนะ - - ผมเวลช้าก็เพราะเล่นเผ่าอสุรานิหละ- -