GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยกัดกดทีครับอยากทราบๆ

โพลล์

คุนคิดว่า เซิฟนรกจะรีหรือไม่

รียุแล้วชัวป๊าบ
17 (50%)
ไม่รีหรอกมันเร้วไป
2 (5.9%)
รีสิเซิฟมันเน่า
3 (8.8%)
รีได้ไงยังทดสอบไม่เสดเลย
5 (14.7%)
ไม่รุ้สิเรื่องผม
7 (20.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 31

ปิดการโหวต: เมษายน 11, 2012, 22:01:56

mikdekdee

• Newbie
  • *
ผมว่ายังหรอก ตราบใดที่ยังมีบัคยุ woon_5555 woon_5555 woon_5555

FUNG#.

• Newbie
  • *
ผมว่ายังหรอก ตราบใดที่ยังมีบัคยุ woon_5555 woon_5555 woon_5555
ก้รู้อยู่นิครับว่ายังไม่รี แล้วจะตั้งกระทู้เพื่ออะไร  woon_5555

ท่านเพา

• Full Member
รีหรือไม่รี ถ้าทดสอบจริงๆก็ขอเบิกของที่ต้องการทดสอบได้
กระทู้ไร้ประโยชน์จะตั้งทำไมน้อ เอาเวลาคิดตั้งกระทู้ไปหาบัค + ทดสอบจะดีกว่าเยอะ
สักวันนึงเซิฟก็ต้องรีอยู่ดี รีเร็วรีช้า ถ้าคนที่เค้าทดสอบจริงเค้าก็มาเล่นต่อ
ยกเว้นว่าจะเกรียนอย่างเดียวไม่ทดสอบ ก็อาจจะไม่กลับมาเล่น

☆_Neem_☆

• Newbie
  • *
เห็นเทสพูดกันว่าถ้าเซิฟเกิดบัคขึ้นมาทีมากละแก้ไขยากก็อาจจะต้องรีเซฟละตอนนี่ปิดนานมีความเป็นไปได้สูงที่จะรีเซฟนะ woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_bye woon_bye woon_bye

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
อยากให้รีไวๆยิ่งเล่นโซลยิ่งลด g#004

รีหน้าเล่นจ้าวสังเวียนบ้าง เพราะมันแก้บัคโหดชัว woon_5555

jennyzashadow789

• Jr. Member
  • **
จะเล่นมนุษย์ เซิฟหลักเวลยากเซิฟนี้เวลง่ายจะทดสอบเพราะเคยเล่นแต่ "แม่ชี"  g#006 g#006

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • Jr. Member
  • **
  • รุ่นที่2
อยากเล่นมนุษย์อะ

อ้างไปว่าจะทดสอบไอเทมแรร์ก็พอ  woon_555

"คราวหน้า อย่าคิดไปเอง"

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เผ่าอสุราทดสอบเสร็จคงได้เล่นกันแหละ  woon_yes

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
อยากรุ้จัง ถ้าช่วยกันทดสอบรายงานผลมันจะจบเร็วขึ้นไหม เพราะไม่อยากให้บัคลงเซิฟหลักเลย อย่าใจร้อนนะ  วอนให้จีเอ็มติดตามตลอดๆด้วย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทดสอบดีๆ รายงานแจ่มๆ อาจมีสิทธิ์ได้เข้าร่วมเป็นครอบครัวเทสเตอร์กันก็ได้นะ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• แด๊นนนนน
อยากลงไปมั่ง แต่เมียติด อะ ไปไหนไม่ได้  g#002

ท่านเพา

เอากาวทาไว้ ล่อ(ให้)เมีย เดินมาติดกาว  g#004

butterfingerchan

• Newbie
  • *
พวกคุนพี่ คุนน้อง ในเซิฟวุ้นนรก ก็ช่วยหาบัคเยอะๆด้วยนะคะ เวลาลงเซิฟหลักจะได้ไม่ต้องแก้ทีหลัง จะได้เล่นกันอย่างสบายใจซักที นะคะ
(หนูอยู่เซิฟสวรรค์) woon_sad1 woon_sad2 woon_sad2 g#043 g#043 g#006 g#006 g#001 g#001

ป.ล. ถ้าคิดว่าทำไมหนูไม่ไปช่วยเทสในเซิฟนรก g#016 g#035 นั่นก็เพราะว่าหนูโดนสั่งห้ามเติมตังเกมนั่นแหละเจ้าค่า g#040 g#041 g#043

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .
พยายามทดลองหลายๆอย่าง แต่มีคนกวน
ดันพูดอะไรไม่ได้คิดไม่รู้ว่าหยาบไหม ในความคิดตัวเองไม่หยาบเพราะเป็นคำเปรียบเทียบ
แต่ถ้าโดนแบนไป คงไม่ได้ทดสอบละ  g#011 คือ เบื่อที่จะโดนเกรียน โดนแหย่หยอก ... ฯลฯ
#วุ้นนรกกกกกกก ♥