GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม ____ดีที่สุด______ (PK)

champpion

• Newbie
  • *
ยังจำกันได้มั้ยนะ ผมแชมป์ นะครับๆๆๆๆๆ คิดถึงดีที่สุดเสมออะครับ แล้วก็ คิดถึงอีกคนนึง ที่สุดอะ CP จะแวะมาเยี่ยมเยียนทุกวันนะครับ miss n' ploy.
อยากกลับมาเล่นนะครับ แต่ตอนนี้โดนเกรียนบ่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

champpion

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่ามีใครติดต่อน้องพลอยได้มั้ยอะ ยะงจำแชมป์ได้กันมั้ยนะ ตัวละคร IiI-Pui-IiI เฟชผมแอดมาได้นะครับ รับทุกคน Satawat sayduangchai อยากคุยกับน้องพลอย TT  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

champpion

• Newbie
  • *
จะมีสักวันไหมหนทที่น้องพลอยขะกลับมา พี่ๆน้องดีที่สุดทุกคนถ้าเข้ามาบอร์ดกิว ก็แอดผมมานะ แอดเฟชมาเลย
https://www.facebook.com/cp.cp27?ref=tn_tnmn รับทุกคน อยากให้เค้ากลับมา p.....

champpion

• Newbie
  • *
ถึงจะออนเปนบางครั้งแต่บอร์ดกิวก้ห้ามตก อิอิ champ เองคับบบบบ

THE-COOL

• Full Member
เจ เลิกเล่นแล้วเหรอ พี่กลับมาเล่นแล้วมองหาเพื่อนเก่าๆ ไม่เจอเลยว่ะ
เจอแต่เจ้าเอ็ม เจ้าหมู อย่าขายตัวทิ้งหมดดิ่เหลือเอาไว้คุยกันเล่นหน่อย
เห็นตัวเกศออนเซทจุติทุกวันเอ็มบอกว่าขายแล้วเหมือนกัน
หมดกันเพื่อนเราเหลือมีแต่ชื่อ แต่ไร้ตัวตนกันหมด
 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001

champpion

• Newbie
  • *
พี่ที่เคยเป็นชาบนิ ชะมะครับ ผมเคยนั่งคุยพี่ด้วยนะ 555555

THE-COOL

• Full Member
พี่ที่เคยเป็นชาบนิ ชะมะครับ ผมเคยนั่งคุยพี่ด้วยนะ 555555

ใช่คับแต่คงนานแล้วล่ะ พี่ก็หยุดไปเกือบปี เพิ่งจะกลับมาเล่นนี่แหละคับ

rozaa

• Newbie
  • *
  • คิดถึงเสมอออ ♥
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 คิดถึงทุกคนน้าาาาาาา ♥ จำพลอยได้เปล่าาา 555555
ยังคิดถึง เหมือนเดิมมม ♥ :3 ดีที่สุด♥

champpion

• Newbie
  • *
ใช่น้องพลอยจริงๆมั้ยอะครับ เอ้ยๆๆๆมีอาการแบบว่า หวังนิดๆ

pk-patrick

• Newbie
  • *
  • อุปสรรคทดสอบ " ความ แข็ง แกร่ง "
คิดถึงฉันไหมเวลาที่เทอ..... ทากๆๆๆทักๆ คิดถึงจัง  woon_555 woon_555 woon_555 (( แพทเองนะ ))
นี่เฟสแพทเนอะ https://www.facebook.com/PkPichaya คิดถึงทุกคนจุ้บบ.  #038 #038 g#005 g#005 g#002 g#003 g#002 g#003

#จำกันได้ป่ะเนี่ยยยยยยย T^T

olevelo

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะ เด็กใหม่ทุกคน ><
ผู้ชายเยอะนะเรา ฮุๆๆๆ แนะนำตัวให้รู้กันทั่วๆ
นามข้าคือ "แ พ ท"
ญ ลักษณะ ลุยๆ บ้า ด่าไม่เก่ง ขี้เล่น เถื่อน ห้าว
ขอบคุณ ค่ะ...ที่ทนอ่าน =/l\=

แพทททท คิดถึงง จุ๊บๆ  g#003