GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม ____ดีที่สุด______ (PK)

hibarifirst3

• Newbie
  • *
ดีจ้าาาา ;)
ชื่อ นิดจ้า
ชื่อในเกม Nidnarak
จ.ตรัง
อายุ 16
^^

champpion

• Newbie
  • *
คิดถึงทุกคนจังเลยเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

champpion

• Newbie
  • *
ทำไมไม่มีใครมาออนเลยอะ เซ็งนะเนี่ย คิดถึงทุกคนนะเว้ยยยยยยยย woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

อิส' อิส ''♥''

• ♥'' : ) RP ''♥''
  • Newbie
  • *
  • รอ ' รอ' รอจนรากขึ้น ♥
ขวาดๆ'' ขวาดๆ'' ตก แล้ว คะ ^^' 
  ชื่อ ' พลอย   LiZy_. ประมาณนี้
  อายุ '' ....♥
  จ . ขอนแก่น สารคาม ^^'
♥ แอบชอบ >O<'' ♥

champpion

• Newbie
  • *
เดี๊ยวนี้กิวแม้งเหงา แม้งเงียบ แม้งไม่มีคน ไม่มีใจ ไม่มีตัว ไม่มีไรเลย มีแต่........ที่ยังอยุ่ woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

Qu€€n™'ℕ

• Newbie
  • *
  • ไอ้ย๊ะ!! :O
ขุดกิล เก่า เยเย่เย้ ! ><'  g#021 g#021 คิดถึงทุกคน ๆ มากๆคะ -0- [/color][/size]
Believe in love (:

อิส' อิส ''♥''

• ♥'' : ) RP ''♥''
  • Newbie
  • *
  • รอ ' รอ' รอจนรากขึ้น ♥
บ๊ กิลตกๆ ตกๆแล้ว ไม่มีใครว่างมาขุดบ้างหรอ คะ  g#008
♥ แอบชอบ >O<'' ♥

poul

• Newbie
  • *
สวัสดีจ้า !!!!
ชื่อเล่น  ปอนด์ จ้า
ชื่อในเกมส์ poul  รักนะจุฟฟฟฟ
อายุ 15 ปี
จังหวัดลำปางเจ้าค่ะ

olevelo

• Newbie
  • *
เอิ่มมมมมมม....
ทุกคนคะ ไอซ์ว่าจะเลิกเล่นละนะ
เหตุเนื่องมาจาก เข้าสู่เทอมสองตั้งใจทำเกรดให้ดีขึ้น(เพื่อไอแพด) เปิดเทอมมาไม่กี่วันการบ้านแทบจะท่วมหัวตาย
แล้วอีกเหตุผลคือ พี่ชายไอซ์เอาคอมไปด้วย(มันยึด)และไอซ์ได้ไอแพดมันมาถึงจะเอามาแต่ก้อออนอสุราไม่ได้อยู่ดีจึงถือโอกาสงดการเล่นคอมซักระยะนึง
แต่ไม่ใช่ว่าไอซ์ดลิกแล้วแต่จะไม่เล่นอีกนะคะอาจจะไม่เล่นแต่จะไปนั่งคุยด้วยเปนพักๆ

Ice Love Best
  ป.ล. รักเสมอและจะอยู่ร่วมกับพี่น้องดีที่สุดตลอดไป (เน่าๆ)  g#021  g#023

_GuideZ_

• ชีวิต~#
  • Newbie
  • *
  • เฮ้อ~*
สวัสดีครับ!!!ชื่อเล่น : ไกด์  woon_sunny
ชื่อในเกมส์ : _GuideZ_
อายุ 17 ปี  g#019 g#019
จังหวัด สระแก้ว ครับ!!!! woon_sunn+
ออนนาน.. เติมบ่อย.. ค่อยๆเทพ!!
วุ้นหน้าหนังสือ สนุกเว่อร์!!!

_GuideZ_

• ชีวิต~#
  • Newbie
  • *
  • เฮ้อ~*
ขออยู่กิลด้วยได้ไหมคับ__ g#003 g#003 g#003
ออนนาน.. เติมบ่อย.. ค่อยๆเทพ!!
วุ้นหน้าหนังสือ สนุกเว่อร์!!!

"N" †●и FTisland_

• Newbie
  • *
ผมนั่งจับเข่า คุยกับ "ความเหงา"

ผมบอกกับมันว่าผม "เศร้า"

มันตบไหล่ผม เบา ๆ ....

เเล้วบอกว่า... เดี๋ยวก็ชิน !! :'(

"N" †●и FTisland_

• Newbie
  • *
ถ้าใครออนยุช่วยบอกรองกิลมารับเราเข้ากิลหน่อยนะชื่อในเกมส์เรา -UsslaJ  woon_cry-