GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 11 กรกฎาคม 2555

CacAloz

• Full Member
รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 11 กรกฎาคม 2555

4. เปิดย.ยุ่น ขายตะโก้บอสรานี รายละเอียด

มันขายตรงไหนเหรอค่ะ สุ่มชัดๆเลย หรือว่าเปลียนเป็นขายแล้วเหรอ หลอกลวงผู้บริโภคป๊ะ อิอิ  woon_angry woon_angry

เปลี่ยนข้อความให้แล้วนะครับ คงจะไม่สับสนแล้วละ  woon_love woon_love

อ้วนซ่าขาซิ่ง

• Newbie
  • *
ไม่เล่นมาหลายเดือนรู้สึกว่าตะโก้จะเป็นช่องทางทำเงินใหม่ของGMนะ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
ไม่เพิ่มมินิซุรันไปด้วยอะครับ ในการปล่อยบอสจากเซตจุติอะ

Microsoft

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_angry เมื่อไหร่จะแก้สกิวของทหารอะครับ ยิงสนับสนุน ลำคาญครับจะเวล จะทำการงานไม่เป็นสุขเลย

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
สงสัยต้องสร้างตัวใหม่เพื่อใช้บริการเซ็ตใหม่ งืม g#027

แรร์งวดนี้ไม่มีเฮ  g#002

ส่วน ย.ยุ่น อยากให้จีปรับตามนี้น่ะครับ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19915.0
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

XxAlcohoLxX

• **
  • 191
แล้ว ชุดฟุตบอลยูโรละคับ มาแพทนี้หรือป่าว เงียบไปเรย
ใช้หมวกทีมแชมแลกตั้ง5ใบ  g#046 g#046

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
 woon_555

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ทำไมพวกตะโก้ไม่เอามาขายเป็นของโซลไปเลย
ทั้งที่มันเป็นแค่จำแลงผอบ ไม่ใช่เป็นผอบคลาสบอสซะหน่อย

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 11 กรกฏาคม 2555
ทางทีมงานจะปิดเซิร์ฟเวอร์เป็นเวลา 1 ชม. ในช่วงเวลา 10.00 - 11.00 น. โดยประมาณ
เพื่อทำการปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ รายการอัพเดทประจำวันที่ 11 กรกฏาคม 2555 มีรายการดังนี้
จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2012, 10:30:14 โดย จีเอ็มเปเป้ »

ซูลู

• ~o~อยู่อย่างหมู กินอย่างหมา ทำตัวเหมือนพระราชา~o~
  • **
  • ~Oหนุ่มอุบล คนจริงใจO~
ทำไมพวกตะโก้ไม่เอามาขายเป็นของโซลไปเลย
ทั้งที่มันเป็นแค่จำแลงผอบ ไม่ใช่เป็นผอบคลาสบอสซะหน่อย
woon_yes woon_yes woon_yes

CacAloz

แล้ว ชุดฟุตบอลยูโรละคับ มาแพทนี้หรือป่าว เงียบไปเรย
ใช้หมวกทีมแชมแลกตั้ง5ใบ  g#046 g#046

ยังไม่มานะครับ ตอนนี้เราทำในส่วนของสีชุดแช้มป์อยู่ไกล้เสร็จมบูรณ์แล้วครับ ขั้นตอนต่อไปก็ทดสอบในส่วนของความสามารถเมื่อสวมใส่ชุด

CacAloz

woon_angry woon_angry woon_angry เมื่อไหร่จะแก้สกิวของทหารอะครับ ยิงสนับสนุน ลำคาญครับจะเวล จะทำการงานไม่เป็นสุขเลย

ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนของการทดสอบอยู่นะครับ ถ้าไม่มีบั๊กใดๆ คาดว่าจะลงได้ในสัปดาห์หน้า

Microsoft

• Newbie
  • *
 woon_yes woon_yes woon_yes รับทราบคร๊าฟ ขอบคุณ นะครับที่มาตอบโพส นึกว่าจะนิ่งซะละ g#034 g#034