GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปัญหาเซ็ตพื้นฐาน และ ยาหยั่งรู้

annii_TonZ'

• Newbie
  • *
  • ไม่อาจหาคำๆใหนมาอธิบา่ย ^^
เอ่อ คือ แสงจุติผมหายนะ แต่ผมไม่ได้เป็นตอนที่ระบบแจ้ง
ผมแจ้งไปในซัพพอต แล้ว แก้ไขให้ด้วยครับผม เห้อ woon_sad1

GarenaZ [[[A♥C]]]

• Ae'e ♥ Chin'n
  • Newbie
  • *
ก็ออกตามที่บอก10นาที มันก้ยังใส่ไม่ได้หายๆๆๆจุ6ไฟแดงหายยยยยยย woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

เซงมากค่ะะะะะะ

Detectivejack

• Newbie
  • *
โหย  เปลืองไฟนะเนี่ย ต้องมีการชดเชย บ้างแล้ว
ออนจะ ครบ 2 ทักษะละ
ชดเชย เวลาที่เสียไปด้วยนะครับ

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • Jr. Member
  • **
ตอนแรกผมไม่เป็น พอปิดปรับปรุงแก้ไขแล้ว
ผมกับเป็น ตกลงมันแก้ไขยังไงครับ
 woon_angry woon_angry woon_angry

• Newbie
  • *
ตอนแรกผมไม่เป็น พอปิดปรับปรุงแก้ไขแล้ว
ผมกับเป็น ตกลงมันแก้ไขยังไงครับ
 woon_angry woon_angry woon_angry

woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

_min

• Newbie
  • *
คือ

ผมออกตาม ที่บอกแล้ว ครับ 10 นาที  ผมออกไปประมาณ 30 นาทีได้ แต่พอกลับเข้ามา ผมก็ได้แสงจุผมคืน
แต่เป็นบัฟ แบบ 30 นาที ครับ พอหมดเวลา 30 นาทีแสงจุ 6 ก็หายไปครับ รบกวนเร่งด่วนหน่อยครับ ด่วนมากๆ

• Newbie
  • *
เซงงงงงง   มีดรอป800%  21:00-22:00  แต่ ใส่เซตไม่ได้   เซงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก g#040 g#040 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

xxx

• **
  • Man.U
จะแก้เสร็จตอนไหนเนี่ย T^T
มีบอสเต็มคลังแต่ไม่มีสกิลเปิด เพราะใส่เซ็ตไม่ได้  เซ็ง

-Freedom-life-

• Newbie
  • *
อัพเดทข้อมูลครับ

หลังจากที่ทางทีมงานได้เข้าไปประกาศในเซิร์ฟเวอร์ให้ผู้เล่นทำการออกจากเกมเพื่อทำการแก้ไข ทางทีมงานได้ทำการแก้ไขไปแล้วบางส่วน

ในส่วนที่ไม่สามารถแก้ไขได้นั้นจะเป็นบางท่านที่ไม่ได้ออกจากเกมตามที่ทีมงานประกาศ ในส่วนนี้ให้ผู้เล่นแจ้งเรื่องเข้ามาที่ http://support.gameindy.com/

ในส่วนของปัญหายาหยั่งรู้นั้นทางทีมงานได้ทราบเรื่องและทำการตรวจสอบและแก้ไขอยู่นะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันขออภัยในความไม่สะดวก
ขอบคุณครับ

g#046ผู้เล่นได้ทำการออกเกมตามที่ทางทีมงานได้ประกาศให้ออกจากเกมแล้ว แต่ก่อนหน้าที่จะออกเกม ไม่ได้บัคPJ จุ6 เลย มาบัคตอนออกจากเกมตามที่ทีมงานบอกอะ แล้วแบบนี้มะไหร่จะใส่เซตจุได้อะคะ และได้แจ้งบัคไปแล้วนะคะ 3 ตัวละคร  รบกวนทางทีมงานแก้ไขให้ด้วยค่ะ ขอขอบคุณ มา ณ โอกาสนี้
g#002 g#002

O_Zeus

• Newbie
  • *
ปัจจุบัน ผมยังใส่เซตไม่ได้เลยคับ ไฟแดงก้อไม่มี ทีมงานทำอะไรกันอยู่คับ แก้ไขด่วนเลยคับ เสียเวลาไปเยอะแล้ว ยาหยั่งรู้ ก็ยังใช้ไม่ได้
 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • **
แค่สงสัย อยู่ดีๆทำไมมันเกิดทั้งๆที่ไม่มีการอัพแพทใดๆ
แล้วเกิดขึ้นมาด้วยสาเหตุ
พอแก้ไขแล้วทำไมมันเกิดมากขึ้น
 woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh