GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 21 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

iam_benz

• Jr. Member
  • **
  • ฿enNiie
เอาอีกละ

เอาผอบไปอีกละ โด่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เซ็ง สุดๆ กะว่าปิดเทอมจะเวลให้เต็มที่หน่อย

pagumper

• Newbie
  • *
เกมไทย ยังต้องการการพัฒนาอีกเยอะ เอาอะไรเข้ามาแล้วบัค ทีมงานกำลังแก้ไข ถ้าเป็นทีมงานที่มีประสิทธิภาพพอก็น่าจะแก้ไขได้รวดเร็วนะครับ. woon_5555 woon_555

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
อาทิตย์นี้ไม่ค่อยมีอะไรเลย  g#014
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

Nuu

• **
แล้วพวกเเรร์ ของ อาชีพอื่นๆๆ ล่ะครับ ไม่ ลงความสามารถให้หมดก่อน ลงทีละนิด แล้ว ทำอย่างอื่น แล้ว อีกกี่ปีน่ะจะเสร็จ หรอ ครับ
ที่มงาน เกมAsure

1

• นาฬิกาตาย!
  • Newbie
  • *
ปันหาอื่นมาเเทรกเเรร์ตลอดเลยคับ เอาใจช่วยให้เเก้ปัญญได้ไว ๆนะคับ ผมรอเเร์อยู่

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **
แร้วหนังสือ จะเปิดรีเมื่อไหร่ ? g#012 g#002

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

I love asura

• **
จบแข่ง ABT วันไหนหรอคับ อยากดูรอบ ชิง เซิฟอวตาร ได้ข่าวว่า กิล ตัวเต็งโหดกว่า อสุรา มากก  g#037 g#037

จบ ABT จะได้ลงความสามารถแรร์ด้วย 555  g#037 g#037

AsunAllI3araTz

GMจบ ABT เเรน์ ขอให้ออกมา ดีๆ นะครับ 95ที่เหลือ ขอโหดๆ เเบบแอส นะ  woon_555 วิไม่เอาโหดเพราะมันเทพอยู่เเล้ว
 ฝัน ดี รอบ บอร์ด จุฟ บุ  g#039

ก้องO-O

• Newbie
  • *
จบแข่ง ABT วันไหนหรอคับ อยากดูรอบ ชิง เซิฟอวตาร ได้ข่าวว่า กิล ตัวเต็งโหดกว่า อสุรา มากก  g#037 g#037

จบ ABT จะได้ลงความสามารถแรร์ด้วย 555  g#037 g#037

ที่ลงทั้งเซิฟมีแต่คนในกิวทั้งนั้นเลยคับ แข่งกันเอง สุดท้าย ทีมหัวกิวก็ชนะอยู่แล้ว  woon_555 woon_555 woon_555

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
GMจบ ABT เเรน์ ขอให้ออกมา ดีๆ นะครับ 95ที่เหลือ ขอโหดๆ เเบบแอส นะ  woon_555 วิไม่เอาโหดเพราะมันเทพอยู่เเล้ว
 ฝัน ดี รอบ บอร์ด จุฟ บุ  g#039

ต้องมีความเท่าเทียมกันสิค่ะ
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ทางทีมงานขอทำการนำรายการอัพเดทของข้อ 3 ออกก่อนนะครับ เนื่องจากได้พบปัญหาบั๊กที่จะตามมาครับ

3. แก้ไขให้ยูนิต (มอนสเตอร์ - ผอบ) ไม่โจมตีใส่พวกเดียวกันแม้จะโดนทำความเสียหายจากพวกเดียวกัน

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันของคุณครับ

ยิ่งแก้ยิ่งแย่  g#032 g#032 g#032 g#032

ยังดีเจอก่อนอัพแพ๊ทล่ะน่ะ   ไม่งั้นจะแย่ไปกันใหญ่

ปัญหายังมีอีกเยอะคับผอบอ่ะ   เล่นนักเวทย์แล้ว ถ้าไม่โดนมอนรุมตีก็ไม่ได้บัพจากผอบ อยากให้ปรับว่าเวลาร่ายเวทย์แล้ว ก็ให้ผอบบัพให้ได้เลยไม่ต้องรอมอนเข้ามาถึงตัวก่อนหรอกอ่ะมันเสี่ยงตายเลือดก็น้อย ๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ