GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามเพื่อนๆเรื่องเดินแลคๆ PC

yourII

• Newbie
  • *
มีใครเป็นเหมือนผมบ้างไหมครับ ออนกี่จอก็เดินไม่แลค  ไม่สะดุด  วิ่งลื่นๆ  พอเข้าปาร์ตี้ปุ๊บ  เดินๆแลคๆ เดินๆหยุดๆทันที  สงสัยต้องลงตัวเกมส์ใหม่เปล่า มีใครเป็นแบบผมบ้างไหม  woon_o_o

abc-

• Newbie
  • *
ลองปิดเอฟเฟคแสงครับ  ถ้าไม่หายก็แสดงว่าเน็ตคุณ เน่าละ

yourII

• Newbie
  • *
ปิดหมดแล้วครับ  ไม่หาย  ไม่ใช่ที่เน็ตกับเครื่องผมหรอกว่า  คนในเกมส์ก็มีเป็นครับ เข้าปาร์ตี้จะเดินสะดุดหน่วงๆแลคๆทันที  สร้างกลุ่มเองคนเดียวก็เป็น 
ผมออนที 5 จอ เดินไม่แลคเลย  แต่ถ้าเข้าปาร์ตี้แค่จอเดียวก็สะดุด  เดินไม่ลื่นเลย เดินหยุดๆ   ทีมงานเอาไปตรวจสอบด้วยนะ