GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งคำหยาบ (อี _3_SOn-SoX_3_ หัวโปก)

XxAlcohoLxX

• Jr. Member
  • **
  • 191
โชโง่ตั้งแต่ในเกมยันบอด ทำเชี้ยไรก็รุ้อยุ่ ยังจะพิมเหมือนตัวเองเปนคนดีถูกใส่ร้ายไปได้
อยู่กิลอริ เจอฆ่าในแบทก็ซิบมาด่า โชนุ้นนี่ ก้อแน่ กรุด่าเก่ง กรุปี้หญิงเก่ง  เท่มากเรยพ่อพญาเกย์
เรื่องในแบทเสือกลากมาเรื่องส่วนตัว เจอไคฆ่าก็ซิบด่าเค้าหมด กลับไปอยุ่โลกที่น่ารังเกียดของมุงละดีแร้ว
แฮคของกันเองไปวันๆ โทษคนอื่น อยุ่กิลพ่อลุกอ่อนก็ไล่ตีฟรีที อยุ่ฟรีก้อไล่ตีพันแคสที ทำตัวเปนนกหลายหัว คนหลายชื่อ
ไปอยุ่โลกส่วนตัวของมุงเหอะจ๊ะ แหกตุดล่อดากกันไปวันๆนะดีแร้ว อย่ามาโชว่าปี้ ญ ให้กูฟังอีกละ กูละหน่ายกับมุงจิงๆ
ปิดเทอมทีเกรียนแตก เปิดเทอมหายอีกยาว พ่อแม่มุงคงกดดันมุงมากไปสินะตอนเรียน มาระบายในเกม/บอด
เต็มที่เรยนะหนู พี่ว่างจะเข้ามาคุยด้วยเรื่อยๆ มีไรก็ซิบตัวกูได้ทุกเมื่อนะจ๊ะพ่อพญาเกย์ BROOKLYN

คือผมไม่ได้เป็นพวกใครนะ อยากถามเฉยๆ ตอนที่ พิม Pimlodo สวรรค์ โดนเเฮค ทำไม ซัน ถึงไปบอกว่า ฟรังเเฮค มาถามแค่นี้แหละ งงเฉยๆ id ยังไม่รู้  woon_yes

—“นมเย๊น”—

• Newbie
  • *
เท่าที่นั่งอ่านมา ด่ากันมันมาก ดูๆแล้วไม่ไหวทั้งคู่นั่นละ คนละเรื่องกับที่แจ้งเลย ออกทะเลแล้ว  woon_no

คือผมไม่ได้เป็นพวกใครนะ อยากถามเฉยๆ ตอนที่ พิม Pimlodo สวรรค์ โดนเเฮค ทำไม ซัน ถึงไปบอกว่า ฟรังเเฮค มาถามแค่นี้แหละ งงเฉยๆ id ยังไม่รู้  woon_yes
ที่จริงเป็นสันนิฐานมากกว่า แล้วรุ้ดีแค่ไหนว่าผมเป็นคนบอกว่าคนชื่อฟรังแฮกชัว แค่พูดกันโดยภาพรวมว่าคนเก่งๆนั่นใครสามารถแฮคได้บ้าง ถึงแฮคได้พิมพ์เจ้าของตัวก็บอกว่ามีแต่ของแฟชั่นในตัว เรื่องมันก็เลยจบไป
คนโดนเเฮค ไปคุยกับซันไม่ใช่หรอครับ แล้วซันเป็นคนพูดว่าฟรังเเฮค แต่จริงๆ ก็รู้ๆกันอยู่ครับว่าใครเเฮค

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ขึ้นกู นี่คือไม่อยากให้จบใช่เปล่า
อริที่มี เยอะไม่มากพอเหรอ ?

ไม่ได้บอกว่าเป็นกลาง หรืออยู่ขวา ซ้ายเลย
แหม ขอโทษแล้วไม่จบ พาลไปทั่วดีจัง
ไม่มีใครเขาสนใจจะอ่านทั้งหมดหรอก แคร์ทำไมใครจะคิดยังไง ?
ที่โชว์ๆอย่างอื่นทำไมไม่แคร์ อย่าสำคัญตัวเองนักสิ

ที่จริงเป็นสันนิฐานมากกว่า แล้วรุ้ดีแค่ไหนว่าผมเป็นคนบอกว่าคนชื่อฟรังแฮกชัว แค่พูดกันโดยภาพรวมว่าคนเก่งๆนั่นใครสามารถแฮคได้บ้าง ถึงแฮคได้พิมพ์เจ้าของตัวก็บอกว่ามีแต่ของแฟชั่นในตัว เรื่องมันก็เลยจบไป
คนโดนเเฮค ไปคุยกับซันไม่ใช่หรอครับ แล้วซันเป็นคนพูดว่าฟรังเเฮค แต่จริงๆ ก็รู้ๆกันอยู่ครับว่าใครเเฮค
ผมได้พิมพ์ไปหมดแล้ว

ขึ้นกู นี่คือไม่อยากให้จบใช่เปล่า
อริที่มี เยอะไม่มากพอเหรอ ?

ไม่ได้บอกว่าเป็นกลาง หรืออยู่ขวา ซ้ายเลย
แหม ขอโทษแล้วไม่จบ พาลไปทั่วดีจัง
ไม่มีใครเขาสนใจจะอ่านทั้งหมดหรอก แคร์ทำไมใครจะคิดยังไง ?
ที่โชว์ๆอย่างอื่นทำไมไม่แคร์ อย่าสำคัญตัวเองนักสิ

ถ้าอ่านดีๆนะ ผมแท๊กให้อิแป้งอ่าน ไม่ใช่ให้คุณอ่าน
อ่อเรื่องอริที่เยอะหรือยังไงอันนี้ผมไม่รู้หรอกนะ แล้วคิดว่าถ้ารุ้ก็คงไม่ใส่ใจมันเช่นเดียวกัน
ถ้าคิดว่าผมพาลคุณเข้าใจผิดแล้วละ ผมพาดพิงคนที่อ้างถึงผมเท่านั้นละ

อ่านไม่อ่านก็ปล่อยไปสิ ผมไมไ่ด้ไปยัดเยียดให้คุณเข้ามาอ่าน ไม่ได้สำคัญตัวครับ
คุณพาดพิงมาก่อน ผมก็แค่แสดงตนพาดพิงกลับ เหอะๆ ตั้งแต่โพสนุ้นละ
เรื่องส่วนตัวผมรุ้สึกมันต่างกับหัวข้อของเจ้าของกระทุ้นะ

ปล. กลับบ้านนอนละ ไม่ต้องพาดพิงอะไรถึงกูอีกนะ ลำคาน สัดๆเลย ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของทีมงาน

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
ตลกสิ้นดีเลยอีเวนตะไล แกว่งปากหาตีน ด่าคนอื่นทีนี้จะมาบอกมึงจบ ตลกไปป่าวชีวิตมึง
มาด่ากู พอกูด่ากลับทำมาดิ้นเป็นไส้เดือนโดนน้ำร้อน อิสันหลังหวะ อย่างมึงไม่รู้จะเปรียบกับอะไร
ตุ๊ดหัวโปกไปอยู่ที่ชอบๆของมึงเถอะจ่ะ อีหน้าตัวเมีย  พอโดนสวนหน่อยทำเป็นทนไม่ได้ ถุย
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

dUstLiKe

• Never love someone so much that there isn't anymore room for you to love yourself.
  • Newbie
  • *
  • ว่าง จัด ขัด จรวด

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ผมคนกลาง(แสดงตัวไว้ก่ิอน)

แค่ จขกท น่ารัก  woon_555 woon_555

dUstLiKe

• Never love someone so much that there isn't anymore room for you to love yourself.
  • Newbie
  • *
  • ว่าง จัด ขัด จรวด
พอเถอะ

ด่ากันไปด่ากันมา

อีกฝ่ายปากไม่ดีซิบไปด่าเขาก่อน

อีกฝ่ายก็เดือดเนื้อร้อนตัวจนเกิน

ไร้สาระมาก

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
มึงมันก็แค่สวะตัวนึงอยู่วันยันค่ำแหละ
มึงไม่ใช่หรอเสือกมาด่าคนอื่นก่อน พอเค้าด่ากลับมีหน้ามาพิมพ์
ว่าคนอื่นไปยุ่งเรื่องของมึงก่อน ถุย ๆ อีสันขวาน สมองมึงสิกลวง
พิมพ์ก็ควายๆ ผิดบรรลัย แสดงถึงศักยภาพไอคิวระดับต่ำ
นอกจากไอคิวจะต่ำ ก็สันดานต่ำอีกต่างหาก
เรื่องรูปกูก็บอกละ ว่ากูต้องการแสดงตัวว่านี่คือกู หน้ากูเป็นไงมึงก็ดูไว้
ดั้งกูเป็นไงก็ดูไว้ เหมือนที่มึงบอกว่ากูดั้งหักมั้ย อีปลาบู่ชนเขื่อน
ถ้าอย่างมึงเรียกหล่อ คนอื่นที่กูเจอคงเทพบุตร
พวกกูก็ไม่มีใครบอกว่ามึงหล่อเหมือนที่มึงยกหางตัวเองเลยนะ
สงสัยไม่ได้รสนิยมต่ำขนาดนั้น หน้าก็โปกๆ งั้นๆ ทำเหมือนมึงหล่อ ถุย
เรื่องขาย.. กูก็ยังยืนยันคำเดิมว่าแม่มึงนั่นแหละขายละเอาตังมาเลี้ยงมึง
ถึงมีปมด้อย ด้วยการมากล่าวหาว่าคนอื่นขาย..แลกตังเอ็ม
มึงหรือกูที่เพ้อเจ้อเอาอะไรมาด่า อีควายด่าอะไรก็จินตนาการมา
มึงหรือเปล่าจอมอุปโลกน์ เจอคนอื่นด่ากลับก็แว้งกัดกลับแบบหมาบ้า
กัดไม่เลือกหน้าหาว่าเค้ามาเลียคนนู้นคนนี้ ก็เค้าเกลียดขี้หน้ามึงไง
ทำมาบอกถ้าคนอื่นไม่เหี้ย มึงคงไม่ซิบมาด่า กูเห็นมึงโดนใครในแบทฆ่า
ก็ซิบไปหอนไปเห่าเค้าไม่เลิกมาหลายคน หรือจะบอกเพราะมึงสะใจ
กูว่ามึงคงเป็นพวกโรคจิตเข้าขั้นรุนแรงละหล่ะ คิดไปเองทั้งหมดอิสัส
นี่ขนาดมึงไม่ร้อน แต่โดนฆ่าในแบททีเดียวถึงกะเห่าไม่เลิก กูหล่ะงง

หัดพิมพ์ให้ถูกก่อนนะ อ่านละหงุดหงิดกะความโง่เขลาเบาปัญญาเหลือเกิน
ความคิดมึงดีมากนักก็เก็บความคิด(ระยำ)ของมึง ไปคุยกะคนที่บ้านมึงเหอะ
ถ้าต้องการจะมาขอส่วนบุญหรือเรียกร้องการมีตัวตนแบบพวกผีเปรต
พวกกูก็จะสนองการมีตัวตนของมึงซักระยะนึง อีเรียกร้องความสนใจ
 g#030 g#030
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.