GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 25 กรกฎาคม 2555

เจ้านายสั่งมา

• การป้องกันและปราบปราม คืออีกทางเลือกของผมที่จะเล่น
  • Newbie
  • *
  • ห้ามการซื้อขาย แลกเปลี่ยน ไอเท็ม เงินบิลล่า และเงินโซล อันเป็นการหลอกลวง
กิจกรรมตักบาตรวันเกิด
6. เคราะห์ซ้ำกรรมซัด วุ้นฟ้องร้องเนื่องจากท่านไปตีวุ้นตายเมื่อยังเยาว์วัย
ผลคำทำนาย : โดนส่งลงคุก 1 นาที

แลคตายที่คุกละ  woon_5555 woon_5555
woon_555 woon_555 woon_555

ซูลู

• ~o~อยู่อย่างหมู กินอย่างหมา ทำตัวเหมือนพระราชา~o~
  • Jr. Member
  • **
  • ~Oหนุ่มอุบล คนจริงใจO~

wat159

• Newbie
  • *

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เมื่อไหร่แรแอส90/แรวิท90 จะมา................................. g#046 g#046 g#046
ชาติหน้าไง  woon_5555
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

hangtep

• **
เมื่อไหร่แรแอส90/แรวิท90 จะมา................................. g#046 g#046 g#046
ชาติหน้าไง  woon_5555
  woon_angry ว่างๆไปทำบุญวันเกิดเอาโก้วุ้นมาเผื่อด้วยนะเรามะมีบุญ200หละพอคนอื่นได้กันเรามะได้ทำเวรไว้เยอะตอนเด็กทำเวรทุกอาทิตเลย555+ g#032  g#032  g#032
มันปวดหัวนะเนี้ย......

จีเอมรูปตอนเวียนเทียนอะเวียนผิดด้านป่ะเหมือนไปงานศพเลยนะ  งานศพเขาเวียนด้านซ้ายมืองานบุญเขาเวียนด้านขวามือนะ woon_huh woon_huh woon_huh

man_inw

• Newbie
  • *
     เมื่อไหร่จะเอาแบบประกอบระเบิดระดับสูงมาลงซะทีคับ รอเป็นเดือนละอะ
จะเร่งทำการงานให้เพิ่มระดับ ยังไงก็ช่วยเอามาลงให้ด้วยนะคับ
ขอบคุนคับผม

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
ดาวกระจายแรร์ ๆ  เอามาสักที g#035

ดาวกระจายแรร์มีการปรับปรุงใหม่เป็นปลอกแขน และกำลังทดสอบอยู่ในเซิฟเวอร์วุ้นนรกครับ
ปลวกเฝ้าสุสาน