GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปัญหาจากบั๊กไอเทมแรร์ เกราะ rare wizard lv95

CacAloz

• Full Member
จากปัญหาบั๊กของไอเทม เกราะ rare wizard lv95เสื้อคลุมพระจันทร์ฟ้า ทางทีมงานได้รับทราบเรื่องและมีกำหนดการแก้ไขนำความสามารถออกแล้ว จาก หน้าประกาศปิดเซิร์ฟเวอร์
บั๊กนี้ทางทีมงานจะอนุญาติให้ใช้จนถึงวันพรุ่งนี้ถึงเวลา 10.00 น. นะครับ

ขั้นตอนการทำบั๊ก
1.สวมใส่ เกราะ rare wizard lv95เสื้อคลุมพระจันทร์ฟ้า
2.กดทักษะแสงจันทร์เหมันต์ ที่ได้จากการใส่เสื้อ
3.ใช้ทักษะฟื้นฟูใส่เป้าหมาย (จะทำให้เป้าหมายเสียเลือด)

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ