GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการชดเชยเบื้องต้นกรณี roll back เซิร์ฟเวอร์ ใต้พิภพ, สวรรค์

ผู้หวังดี^^

• Newbie
  • *
ทำไมไม่เพิ่ม เวลาของเส้นด้วยอะ g#025 g#025 // แล้วทำไมดร็อปขยะ2ชิ้นหาย g#035 g#035

CacAloz

• Full Member
ตอนนี้เร่งทำการชดเชยให้ตามที่ประกาศอยู่นะครับ หากล่าช้าต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ woon_hurt woon_hurt woon_hurt

ผู้หวังดี^^

• Newbie
  • *
สงสัยโรลครั้งนี้ และ ชดเชยแบบนี้ คนคงจะเลิกเล่นกันไปเยอะเน๊อะ ว่าไหม g#025  g#046 

''o'' ~BelL~ นักฆ่าบ้าเลือด ''o''

• Jr. Member
  • **
  • ~ฉันเพียงแค่คนเดินผ่านมา~
g#043 g#043ก็เข้าใจทีมงานนะคะ ว่าต้องมีการผิดพลาดกันบ้าง แต่อยากให้คิดนิดนึงนะคะ ว่าคนที่เล่นเกมส์นี้ ไม่ได้มีแต่คนที่ออนมา เก็บเลเวล หรือ ดรอปของ ส่วนมากเข้าทำการงาน ขุดอัญ ขุดแร่ ทำอาหาร ฝึกC3 เวลผอบ รับเวลาเซ็ทจุติ ฯลฯ แต่ทุกครั้งที่มีปัญหา จีเอ็มจะชดเชยปิดปากผู้เล่นเกมส์ ด้วยการ เพิ่มเปอร์เพิ่มดรอป จนของล้นเซิฟ จุ6 กันเยอะแยะ อันนี้ไม่ว่า แต่ชดเชยแบบนี้ตลอด แล้วคนที่ออนมาทำอย่างอื่นล่ะ เสียหายมากกว่าอีก ไม่คิดจะชดเชยให้บ้างเหรอค่ะ คุณยังดำรงเกมส์นี้อยู่ได้เพราะผู้เล่นนะคะ รักษาความรู้สึกของผู้เล่นที่ไม่ได้มาเวลกับมาดรอปของ บ้าง ก็คงจะดีนะคะ เลิกนิ่งสยบความเคลื่อนไหวได้แล้ว แล้วคุณจีเอ็มจะได้ไม่ต้องเสียเวลา มาหาโปร come back เรียกคนเล่นเก่ากลับมา เพราะผู้เล่นจะไม่ไปไหน g#001 g#001
ลายเซ็นผิดกฎทางเว็บบอร์ดของอสุราในข้อที่ 2
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=19221.0

sugarplum

• Newbie
  • *
แหะ แหะ ห่อฟ้า ยาเฒ่าเอาไว้ 2 ขวด หายจ่อย...... ล่ะก้อีกหลายอย่างเลย

เทพนักสู้อสุรา

• Newbie
  • *
ตอนนี้เร่งทำการชดเชยให้ตามที่ประกาศอยู่นะครับ หากล่าช้าต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ woon_hurt woon_hurt woon_hurt
                           ครับผู้เล่นรอได้  woon_bye woon_bye woon_bye

สงสัยโรลครั้งนี้ และ ชดเชยแบบนี้ คนคงจะเลิกเล่นกันไปเยอะเน๊อะ ว่าไหม g#025  g#046 

ฮ่าๆ ตรึมละงานนี้ เจริญ  อสรุาสั่งได้!!!  woon_bye woon_bye woon_bye 

aot...tt

• Newbie
  • *
ชดเชยดรอป 4 ชิ้นไปเลยครับบ ของมันหายไปเยอะเลย ยิ้งวันเสาร์ อาทิตย์ คนยิ่งเล่นเยอะหาของกันเยอะอยู่ดีของที่หามาได้หายไปหมดเลย คงไม่มีกำลังจัยจะมานั่งหาอีก เสียความรู่สึกมากกกกกก g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002

Andro!d

• Newbie
  • *
อวตารก็เสียเวลารอแก้ไขทั้งๆที่ไม่มีปัญหาที่ตัว serv. แต่เจือกไม่ชดเชยให้ ดอกเถอะครับ  g#040 g#040 g#040

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
แล้วคนที่ทำเซิฟเสียหายนี่ จะเอาไงคับ ผมไม่ได้เวลเซิฟหลักนานละ แต่ออนทำอาหารอยู่ เมื่อเช้าแพคไป2พันกว่าอัน รีหายเกลี้ยง

ตอนนี้เรื่องชดเชยเมื่อไหร่ก้อได้แต่คนทำผิดอย่าให้ลอยนวลคับ

woon_angry woon_angry

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

ชายผู้ขี้คร้าน

• Jr. Member
  • **
  • "อะตอม"ก่อให้เกิดเซลล์ "เซลล์"ก่อให้เกิด"สิ่งมีชีวิต"
หูเอลฟห้ามแจก ถ้าแจกแล้ว ตรูเสียดายโว้ย

คนอื่นเค้าก็อยากใส่มั้งนะ  เหนใจคนอื่นหน่อย  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry